Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
crystal_wind

Con lăn của chuột đổi từ lệnh Pan thành Snap Menu

Các bài được khuyến nghị

Mấy hôm nay không biết máy của em bị làm sao mà con lăn của chuột khi click thì thực hiện lệnh Pan vể view bản vẽ và di chuyển được. Nhưng mấy hôm nay khi click con lăn thì lại hiện lên snap menu. Em đã vào customize sửa nhưng nó đưa lệnh Pan Realtime vào thì shìt + click nhưng lệnh pan này không được tối ưu như trước lắm lúc loạn cả lên. Cài lại cad vẫn bị lỗi này (em đang dùng cad2007). Một số bạn bè em cũng bị lỗi này sau khi bọn em mở một số bản vẽ của Thái Lan xem. Bác nào biết cách sửa giúp em với.

Cám ơn các bác đã xem bài. Thân!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Mấy hôm nay không biết máy của em bị làm sao mà con lăn của chuột khi click thì thực hiện lệnh Pan vể view bản vẽ và di chuyển được. Nhưng mấy hôm nay khi click con lăn thì lại hiện lên snap menu. Em đã vào customize sửa nhưng nó đưa lệnh Pan Realtime vào thì shìt + click nhưng lệnh pan này không được tối ưu như trước lắm lúc loạn cả lên. Cài lại cad vẫn bị lỗi này (em đang dùng cad2007). Một số bạn bè em cũng bị lỗi này sau khi bọn em mở một số bản vẽ của Thái Lan xem. Bác nào biết cách sửa giúp em với.

Cái này là máy của bạn bị virus rùi. Cài lại cung không an thua. Có cách là vao phần OPTION->PROFILES->RESET là Ok

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bạn dùng Cadviet antivirus là hết thôi

Bạn hãy download file CVAV v1.01 này về (bằng cách phải chuột vào link rồi chọn save link as hoặc save target as) rồi làm theo hướng dẫn:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Cái này là máy của bạn bị virus rùi. Cài lại cung không an thua. Có cách là vao phần OPTION->PROFILES->RESET là Ok

Cảm ơn bác

Tìm từ sáng tới giờ mới thấy!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo