Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
mua_t7

AutoCAD 2008 bị lỗi chức năng PROPERTIES

Các bài được khuyến nghị

Không hiểu sao mấy hôm nay AutoCAD 2008 của em bị lỗi chức năng PROPERTIES, mặc dù đã chọn đối tượng mà nó vẫn báo "No selection" mà nó còn hiện cái cửa sổ PROPERTIES dài ngoằng ko thể nào thay đổi kích cỡ được. Pro nào từng gặp mong chỉ giáo.

Thanks

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Không hiểu sao mấy hôm nay AutoCAD 2008 của em bị lỗi chức năng PROPERTIES, mặc dù đã chọn đối tượng mà nó vẫn báo "No selection" mà nó còn hiện cái cửa sổ PROPERTIES dài ngoằng ko thể nào thay đổi kích cỡ được. Pro nào từng gặp mong chỉ giáo.

Thanks

Hình như bạn đã sử dụng chương trình Windows Registry Cleaner trên máy tính của bạn đúng ko?

Cách giải quyết duy nhất là Unistall AutoCad đi,cài lại và ko sử dụng bất kỳ 1 chương trình Registry Cleaner nào.

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hình như bạn đã sử dụng chương trình Windows Registry Cleaner trên máy tính của bạn đúng ko?

Cách giải quyết duy nhất là Unistall AutoCad đi,cài lại và ko sử dụng bất kỳ 1 chương trình Registry Cleaner nào.

Mình có xài thằng CClean, cứ mỗi lần quét Registry thì CAD 2009 lại không khởi động được, phải repair lại.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Thôi đúng rồi!!! Em có dùng CClean để quét rác, chắc nó quét lun cái Registry rồi.

Cảm ơn bác đã chỉ bảo.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Có ai đã từng dùng Cclean để quét rác cho PC ko? Có cách nào để Cclean quét mà ko làm ảnh hưởng đến AutoCAD ko?

Mong được mọi người giúp đỡ.

Thân!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Có ai đã từng dùng Cclean để quét rác cho PC ko? Có cách nào để Cclean quét mà ko làm ảnh hưởng đến AutoCAD ko?

Thân!

trong quá trình sử dụng các chương trình "dọn dẹp", lưu ý đừng đụng bất kỳ cái gì liên quan đến quét và kiểm tra registry là được. các chương trình này còn lỗi nhiều lắm. không chỉ ảnh hưởng đến Cad không đâu.

thân

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Thân!

tui dùng clear quet pc , có ảnh hưởng j đến autocad đâu. tốt nhứt la dùng your uninstall gỡ cad ra và cài lại là ok thoai. ^=^

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Cho e hỏi khi khởi động autocad 2008 thì nó hiện lên như vầy nè : an attempt was the made to load a program with an incorrect format. không biết là nó bị làm sao, xin chỉ giúp.Thanks

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo