Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
antony7117

chữ ngược trong cad 2007

Các bài được khuyến nghị

may pro oi!! cho em hoi: sao em dim kích thước mà chữ trên đường kích thước nó bị ngược (nó quay ngược lại).có ai biết hok giúp em với..huhu

Bạn thử xem tạm trong đây xem.

http://www.cadviet.com/forum/index.php?sho...=274&st=380

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

ko duoc roi pac oi...van bi nguoc...(cái con số để chỉ kích thước nằm trên đường kích thước, lúc mà ta dùng lệnh DLi để dim kích thước đó)....có pác nào biết ko giúp em với...huhuhu

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
may pro oi!! cho em hoi: sao em dim kích thước mà chữ trên đường kích thước nó bị ngược (nó quay ngược lại).có ai biết hok giúp em với..huhu

Bạn có thể up file lên Diễn đàn hay chụp ảnh nó và up lên không?

Vấn đề của bạn có thể đã được giải quyết tại đây .

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
ko duoc roi pac oi...van bi nguoc...(cái con số để chỉ kích thước nằm trên đường kích thước, lúc mà ta dùng lệnh DLi để dim kích thước đó)....có pác nào biết ko giúp em với...huhuhu

Bạn ơi vẫn dùng được mà.Đánh lệnh Dli chọn điểm đầu chọn điểm cuối sau đó đánh A(angle).Sau đó đánh 180 là được mà.dim.gif

Ơreka vậy là mình đưa hình lên diễn dàn được rồi nhưng lại up file lên cadviet.com.Mình muốn up lên photobucket.com rồi dẫn link về nhưng không biết up lên như thế nào mình đã có tải khoản trong photobucket.com bạn nào có kinh ngiệm có thể chỉ bảo cho mình được không.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Ơreka vậy là mình đưa hình lên diễn dàn được rồi nhưng lại up file lên cadviet.com.Mình muốn up lên photobucket.com rồi dẫn link về nhưng không biết up lên như thế nào mình đã có tải khoản trong photobucket.com bạn nào có kinh ngiệm có thể chỉ bảo cho mình được không.

Hay quá : bạn chỉ rõ cách làm hình ảnh ghi lại các bước thao tác vẽ, cảm ơn bạn trước!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hay quá : bạn chỉ rõ cách làm hình ảnh ghi lại các bước thao tác vẽ, cảm ơn bạn trước!

Cách làm hình ảnh đó đã được đề cập tại đây .

Bạn đăng nhập vào tài khoản của mình. Bấm vào Browse, bấm vào Upload và chọn đường dẫn tới ảnh.

Sau khi upload xong, xuất hiện như sau. Bạn điền gì vào thì điền, không điền cũng được. Xong thì chọn return to album.

Sau đó, bạn bấm vào ảnh vừa post lên, copy dòng "IMG code" vào bài viết trên diễn đàn.

Chúc bạn thành công!

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo