Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
havanvu38

Cadviet guinness

Các bài được khuyến nghị

Sao không chọn người hâm... nhất nhể!!!

Bắt trúng bài giồi nhá! Đừng tưởng bở!!!

http://www.cadviet.com/forum/index.php?showtopic=15761

Bạn thích Sờ…pam à ?????

Vào đây coi nè:

http://www.cadviet.com/forum/index.php?sho...0&start=100

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Xin lỗi cả nhà, xin lỗi bạn duccongbui, hồi nãy có thể do trang Web bạn Uploat ảnh lên ngừng hoạt động, mình không nhìn thấy ảnh, chỉ thấy ô vuông nhỏ có dấu gạch chéo ở giữa, đã nhầm tưởng bạn viết lisp để vẽ hai hình vuông có mũi tên chạy giữa. Thành thật xin lỗi bạn duccongbui.

Mình xin tự nhận xét: quangha84 là người hâm nhất diễn đàn!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Một Topic rất hay, nếu bạn havanvu38 đồng ý ,tôi xin đổi lại tên Topic này thành " Cadviet guinness" , sẽ là nơi mọi người bình chọn ra những kỷ lục trên CadViet, rất mong havanvu38 và mọi người ủng hộ .

• Vote tăng 4

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Một Topic rất hay, nếu bạn havanvu38 đồng ý ,tôi xin đổi lại tên Topic này thành " Cadviet guinness" , sẽ là nơi mọi người bình chọn ra những kỷ lục trên CadViet, rất mong havanvu38 và mọi người ủng hộ .

Hik hik

Chịu thôi! Không thể tìm được Pass dùng tất cả các chương trình rồi mà cũng không mở được, muốn học hỏi anh em quá mà không cho học hik hik

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Một Topic rất hay, nếu bạn havanvu38 đồng ý ,tôi xin đổi lại tên Topic này thành " " , sẽ là nơi mọi người bình chọn ra những kỷ lục trên CadViet, rất mong havanvu38 và mọi người ủng hộ .

Cảm ơn anh nhiều, nhờ anh đổi tên thành Cadviet guinness cho, quả thực mình vui , cảm động lắm!

Ý tưởng, để mình mở Topic do bạn hoanghaiyp post bài có nội dung đại ý : bạn hoanghaiyp bị phân tâm vì bóng đá, không trả lời bài viết được, sẽ trả lời sau mong nhận được sự thông cảm... bài viết của bạn hoanghaiyp trả lời trong bài viết ấy còn còn gửi cả hai tấm ảnh về bóng đá Sea games 25. Thấy ngồ ngộ về một người hâm mộ bóng đá, mình pots bài ấy lên.

Bài của bạn hoanghaiyp đã bị xoá, chắc thấy nó không hợp với topic nên ban quản trị diễn đàn xoá đi! Cũng không sao, được anh quan tâm đổi tên topic là vui rồi, cảm ơn anh!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Kỷ lục thế giới!:số là có gửi bài thứ 2 lên nhưng do không hiểu vì sao máy chủ cadviet báo một cai sgì đó rồi mạng bi out chắc bài gửi chỉ còn lại vết thôi

Trích dẫn(thiep @ Oct 8 2009, 11:04)

- Hôm qua thấy MANHHUNGXDA post bài: Lisp CHANGE-ATTRIB.LSP thêm hộp thoại, bây giờ lại không thấy bài post nữa, phải chăng mình có thể xóa bài mình đã post được? lâu nay thiep không biết có thể xóa được!

Nick mầu đen vẫn xoá được. Cái nầy anh Thiếp phải hỏi kinh nghiệm anh retun

Hôm truớc anh retun viết bài hỏi , em trả lời > anh retun lại hỏi tiếp >em viết bài trả lời lần 2 > chưa kịp gửi bài thì đã thấy bài của anh ấy bị xoá.

Một lát sau lại thấy bài hỏi của anh ứ xuất hiện > em lại gửi bài > gửi xong bài trả lời > thì bài viết của anh ứ lại xoá. Chẳng hiểu thế nào cả???

(Em có thói quen viết bài trên File bản vẽ rồi copy lên diễn đàn. Nhiều khi viết bài trên diễn đàn bị đứt mạng đột ngột ko gửi bài được thế là phải viết lại)

Tham khảo:

muốn in ra mà không muốn hiện các cạnh khuất, làm sao để vẽ mà không hiện đườ

http://www.cadviet.com/forum/index.php?showtopic=13507

a xin lỗi bạn HAANH nha có nhắc mình mớibiết cái vụ này , số là có gửi bài thứ 2 lên nhưng do không hiểu vì sao máy chủ cadviet báo một cai sgì đó rồi mạng bi out chắc bài gửi chỉ còn lại vết thôi :rolleyes: , thành thật cảm ơn bạn HA ANH đã nhắc nhở > cho hỏi bạn là dân xây dựng hay kt vậy .

thấy bạn là người rất tích cực trên diễn mình rất mong được học hỏi bạn nhiều hơn , nick của mình : leminhutản@yahoo.com, hom thư : le.minh.tuản@gmail.com

, nếu ban quan tâm nhiều về việc thiết kế , xây dựng , quản lý các công trình xây dựng theo công nghệ PMB , BIM thì mình cùng trao đổi nhé , hiện nay nó đang là một xu thế rất mạnh mẽ đấy > THÂN :rolleyes:

-Mình thấy mem đen như mình thì chỉ có thể xóa nội dung bài viết thôi chứ không xóa được bài viết.

-Đoán: Nếu viết bài xong mà nhấn back phía trên trình duyệt thì bài sẽ mất đi không biết đúng hông nửa (đoán mò mà :( )

Bài viết thử nghiệm thứ nhất ở topic Spam không được, bài viết thử nghiệm này không được! Suy ra đoán mò không đúng!!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chị Hà Anh đã sinh cháu trai, kháu khỉnh nặng 3.2 kg, vào hồi 15 giờ 40 phút ngày 18-12-2009. Vợ chồng chị Hà Anh về quê nội Yên Bái hôm 31-12-2009. Thông tin em được biết chính xác 100%, chị Haanh sẽ viết một bài viết cuối cùng trên diễn đàn để nói lời xin lỗi với ban quản trị diễn đàn vì chị đã không hoàn thành nhiệm vụ CVN Team như đã có lời chị đã hứa qua tin nhắn gửi cho anh Hoành . Chị Hà Anh sẽ nói lời cảm ơn và từ biệt đến tất cả mọi người trên diễn đàn CADViet.com.

Em là em dâu của chị Hà Anh, em biết rõ chuyện này, chị Hà Anh là người chị dâu, là người thầy nhiệt tình dậy vẽ AutoCAD cho em từ tháng 7-1999 . Bây giờ em đã vẽ thông thạo, là người kế nghiệp oông việc vẽ của chị Hà Anh.

Chị về quê chồng, quê em nuôi con, để cháu làm quen với ông bà nội, sang năm chị sẽ gửi cháu cho ông bà nội để đi du học, lấy bằng thạc sĩ tại trường ĐH François-Rabelais de Tours (Pháp) thực hiện ước mơ mà chị hằng ấp ủ bấy lâu. Anh trai em dù ban đầu không muốn, nhưng cuối cùng cũng đành chiều lòng người vợ mà anh rất đỗi thương yêu chiều chuộng.

Đó là thông tin mới nhất, em vừa nhận được tin nhắn điện thoại di động của chị dâu em.

Chào bạn hoan2182

Rất vui khi được biết bạn và làm quen với bạn.

Nếu có thể, phiền bạn hãy nhắn lại với Hà Anh rằng Tue_NV luôn cầu chúc mọi điều hạnh phúc nhất, tốt đẹp nhất gửi tới Hà Anh, chúc bé trai của Hà Anh luôn được mạnh khoẻ và nếu có thể rãnh rỗi thời gian, Hà Anh có thể bớt chút thời gian lên thăm các anh chị em trên diễn đàn CADVIET, không nên nói lời từ biệt như thế. Buồn lắm

Và Hà Anh đã có 1 câu hỏi muốn Tue_NV đoán và mình đã đoán rồi, chỉ còn chờ đợi câu trả lời của Hà Anh, nhưng đợi chờ cả tháng nay mà chẳng thấy Hà Anh đâu, lên Yahoo mail nhưng tăm hơi Hà Anh cũng chẳng thấy, chẳng biết hỏi thăm ai. Nay gặp bạn ở đây thiệt là may quá, bạn giúp Tue_NV gửi tin nhắn này đến với Hà Anh nhé.

Nếu bạn đọc được bài viết này của Tue_NV thì bạn hồi âm cho mình nhé.

Cảm ơn bạn nhiều lắm.

• Vote tăng 3

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chị Hà Anh đã sinh cháu trai, kháu khỉnh nặng 3.2 kg, vào hồi 15 giờ 40 phút ngày 18-12-2009. Vợ chồng chị Hà Anh về quê nội Yên Bái hôm 31-12-2009. Thông tin em được biết chính xác 100%, chị Haanh sẽ viết một bài viết cuối cùng trên diễn đàn để nói lời xin lỗi với ban quản trị diễn đàn vì chị đã không hoàn thành nhiệm vụ CVN Team như đã có lời chị đã hứa qua tin nhắn gửi cho anh Hoành . Chị Hà Anh sẽ nói lời cảm ơn và từ biệt đến tất cả mọi người trên diễn đàn CADViet.com.

Em là em dâu của chị Hà Anh, em biết rõ chuyện này, chị Hà Anh là người chị dâu, là người thầy nhiệt tình dậy vẽ AutoCAD cho em từ tháng 7-1999 . Bây giờ em đã vẽ thông thạo, là người kế nghiệp oông việc vẽ của chị Hà Anh.

Chị về quê chồng, quê em nuôi con, để cháu làm quen với ông bà nội, sang năm chị sẽ gửi cháu cho ông bà nội để đi du học, lấy bằng thạc sĩ tại trường ĐH François-Rabelais de Tours (Pháp) thực hiện ước mơ mà chị hằng ấp ủ bấy lâu. Anh trai em dù ban đầu không muốn, nhưng cuối cùng cũng đành chiều lòng người vợ mà anh rất đỗi thương yêu chiều chuộng.

Đó là thông tin mới nhất, em vừa nhận được tin nhắn điện thoại di động của chị dâu em.

Chúc mừng bác Haanh sinh được cháu trai để nối dõi tông đường cho gia đình nhà chồng. Cầu mong bác và cả gia đình luôn mạnh khỏe và tràn đầy hạnh phúc.

CADVIET là một diễn đàn free nên bác không cần câu nệ làm gì, chỉ cần trong lòng bác có CADVIET thì mọi thành viên CADVIET đều luôn nồng nhiệt đón chào bác. Dù cho bác có ở đâu thì mãi mãi bác vẫn là một thành viên không thể thiếu của Cadviet bác ạ. Nếu như bác quá bận thì lâu lâu bác ghé quán thư giãn một chút cũng đủ cho anh em thêm ấm lòng rồi bác ạ.

Một lần nữa, nhân dịp năm mới cầu chúc cho bác và toàn thể gia đình luôn an khang thịnh vượng, chúc cho cháu nhỏ luôn khỏe mạnh, hay ăn chóng nhớn và sớm trở thành một Cadviet member con.

• Vote tăng 3

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Năm mới chuc chị hà anh cùng tòan thể gia đình năm mới sức khoẻ mới , mọi điều tốt đẹp sẽ đến với gia đình chị , cháu nhỏ khoẻ mạnh , hay ăn chóng lớn , ngoan ngoãn , hi vọng chị cùng gia đình sẽ đến với buổi off sắp tới . :cheers:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

"...thực hiện ước mơ hằng ấp ủ bấy lâu"- mới sự nhớ ra đã từ lâu mình cũng rời cuộc chơi

Có lẽ năm mới cũng nên đổi mới- không biết trong cad có lệnh này không

Lời nhắn cho hoan2182- nếu không phiền, bạn có thể nối tiếp trả lời các câu đố mà sư tỉ Haanh còn đang dang dở (thử sức đồ đệ xem thế nào)

Năm mới- năm mới

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
"...thực hiện ước mơ hằng ấp ủ bấy lâu"- mới sự nhớ ra đã từ lâu mình cũng rời cuộc chơi

Có lẽ năm mới cũng nên đổi mới- không biết trong cad có lệnh này không

Lời nhắn cho hoan2182- nếu không phiền, bạn có thể nối tiếp trả lời các câu đố mà sư tỉ Haanh còn đang dang dở (thử sức đồ đệ xem thế nào)

Năm mới- năm mới

Hề hề hề,

Không phải đâu là không phải đâu. với các câu đố về Cad thì phải gọi là SƯ PHỤ mới đúng bác hng ạ. Bác xem đây sẽ rõ: "......là người thầy nhiệt tình dậy vẽ AutoCAD cho em từ tháng 7-1999"

Còn nếu muốn tổng hợp lại cho nó gọn thì phải gọi là SƯ PHỤ - TỶ hay là SƯ TỶ - PHỤ nhể ????

Hề hề hề, khó quá khó quá.......

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Như kế hoạch đã định chị Hà Anh và cháu sẽ về quê nội trước, khoảng nửa tháng nữa ông bà ngoại sẽ lên thăm cháu. Nhưng thấy anh trai em kể, cháu trai ngoan không quấy mẹ, chị Hà Anh thì nhớ nhà, nhớ mẹ khóc như trẻ con bị đánh Chiều mai em phải đưa bà ngoại lên với chị và cháu.

Cảm ơn các anh chị đã có lời hỏi thăm và chúc sức khoẻ tới mẹ con chị Hà Anh! Nhân dịp đầu năm 2010 em xin chúc tất cả các anh chị trên diễn đàn được mạnh khỏe, hạnh phúc trong cuộc sống!

Một câu chuyện cảm động! Tháng trước, mình có đến dự đám cưới người bạn ở Gia Lâm Hà nội. Nhà trai cách nhà gái chưa đầy 50 m, thế mà những người dự đám cưới cũng cũng phải dân dấn lệ, trước cảnh thấy hai mẹ con cô dâu ôm nhau khóc tu tu, như là con gái phải đi lấy chồng Hàn Quốc không biết khi nào có dịp về thăm u vậy.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Kỷ lục thế giới!:số là có gửi bài thứ 2 lên nhưng do không hiểu vì sao máy chủ cadviet báo một cai sgì đó rồi mạng bi out chắc bài gửi chỉ còn lại vết thôi

Bài viết thử nghiệm thứ nhất ở topic Spam không được, bài viết thử nghiệm này không được! Suy ra đoán mò không đúng!!!

Vài lần thấy xuất hiện bài viết của bác JIKIBO, ko thấy người OFFLINE. ko thấy biểu tượng hình người như cái đui đèn bật sáng, vẫn posts được?

Bác GP14 cũng thấy lạ , tín hiệu đèn lúc sáng lúc tối. Posts bài xong đèn vàng tắt, lúc ẩn lúc hiện như đom đóm?

Lỗi chập chờn do dây nối mạng hay do đui đèn bị đứt dây tóc, nhờ mọi người giải thích?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Vài lần thấy xuất hiện bài viết của bác JIKIBO, ko thấy người OFFLINE. ko thấy biểu tượng hình người như cái đui đèn bật sáng, vẫn posts được?

Bác GP14 cũng thấy lạ , tín hiệu đèn lúc sáng lúc tối. Posts bài xong đèn vàng tắt, lúc ẩn lúc hiện như đom đóm?

Lỗi chập chờn do dây nối mạng hay do đui đèn bị đứt dây tóc, nhờ mọi người giải thích?

Giải thích : Khi đăng nhập các bác để chế độ Ẩn (Đăng nhập Ẩn)

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Giải thích : Khi đăng nhập các bác để chế độ Ẩn (Đăng nhập Ẩn)

Một lần bị oan.

Có lần mình vào CADViet, thoát ra để đi ăn cỗ cưới. Tàn tiệc cưới thì mình nhận được điện thoại của thằng bạn thân rủ đi uống rượu, mình từ chối, nó bảo mình nói dối nó bảo tao vẫn thấy mày đang off line trên diễn đàn đèn tín hiệu vẫn đang bật sáng? Mình về chỗ làm thì máy tính đã tắt ngấm, không có ai mở máy. Chuyện này có được đưa vào Cadviet guinness

no các bác?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Một lần bị oan.

Có lần mình vào CADViet, thoát ra để đi ăn cỗ cưới. Tàn tiệc cưới thì mình nhận được điện thoại của thằng bạn thân rủ đi uống rượu, mình từ chối, nó bảo mình nói dối nó bảo tao vẫn thấy mày đang off line trên diễn đàn đèn tín hiệu vẫn đang bật sáng? Mình về chỗ làm thì máy tính đã tắt ngấm, không có ai mở máy. Chuyện này có được đưa vào Cadviet guinness

no các bác?

Vụ này thì tôi gặp hoài.

Máy ở cơ quan thì tắt. Đi đến chỗ khác vào CADViet, chưa đăng nhập gì cả mà vẫn thấy thằng cha duongsatdn vẫn sáng rực! :cheers:

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo