Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
vinh7879

chi em với các cụ ơi tắc thanh công cụ trong cad

Các bài được khuyến nghị

em mới cài lại cad nhưng ở chỗ giữa hai sợi tóc mỗi lần en gõ 1 lênh nào đó thì nó hiện lên 3 cái khung nhỏ ờ ngay chỗ đó nên làm em ko wan sát được vậy mới chết chứ 3 cái khung nhỏ hình chữ nhật màu xanh dương ghi 2 cái toạ độ còn 1 cái thì ghi ten của lệnh em bó tay cách mà cụ gì chỉ ở tren ý thì chì tắc đuơ 1 cái thui hà cảm ơn các cụ trước nha

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
em mới cài lại cad nhưng ở chỗ giữa hai sợi tóc mỗi lần en gõ 1 lênh nào đó thì nó hiện lên 3 cái khung nhỏ ờ ngay chỗ đó nên làm em ko wan sát được vậy mới chết chứ 3 cái khung nhỏ hình chữ nhật màu xanh dương ghi 2 cái toạ độ còn 1 cái thì ghi ten của lệnh em bó tay cách mà cụ gì chỉ ở tren ý thì chì tắc đuơ 1 cái thui hà cảm ơn các cụ trước nha

Bạn chỉ cần nhấn phím F12 là ok

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bạn vào options chỉnh nha.

Hãy bỏ check các ô autosnap tooltips, autosnap apeture box, autotrack tooltip

Sau đó f12 là ok

:(

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

cái gì đâybác;

http://www.cadviet.com/forum/index.php?showtopic=15763

bài viết trên đã trả lời đầy đủ, sao bác lại mở thêm topic mới để hỏi/

có chuyện gì bác kêu lên:'chi em với các cụ ơi tắc thanh công cụ trong cad' bài viết trên chưa đúng ý bác à?

sao bác không trả lời bài viết trên, đúng ý hay chưa đúng ý câu hỏi...nội dung hai bài viết hỏi gần giống nhau, cách trả lời của các thành viên ỏ hai bài viết hoàn toàn trùng lặp nhau là sao?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

em cảm ơn các bác nhiều lắm chúc cả nhà cad việt thật nhiều sức khoẻ và nhiều may nắn trong năm mới nha

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay