Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
khactruong

CÁC bác cho em hỏi về nơi học cad

Các bài được khuyến nghị

bạn lên tầng 4 nhà thí nghiệm mới của đại học xây dựng mà đăng kí học CAD. hoặc là đến nhà đứa bạn nào nó bày cho vài buổi. Ban đầu thì chỉ thế thôi. Còn CAD muốn siêu thì cứ lên CADviet.com hằng ngày. nhè mấy bài của các bác Hoanh, bemove mà đọc :cheers: dần sẽ tiền bộ thoai :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
bạn lên tầng 4 nhà thí nghiệm mới của đại học xây dựng mà đăng kí học CAD. hoặc là đến nhà đứa bạn nào nó bày cho vài buổi. Ban đầu thì chỉ thế thôi. Còn CAD muốn siêu thì cứ lên CADviet.com hằng ngày. nhè mấy bài của các bác Hoanh, bemove mà đọc :cheers: dần sẽ tiền bộ thoai :D

bạn nói rất chính xác!

như mình đây nè, học xong CAD ở trường mà chẳng biết cái gì ngoài mấy cái lệnh cơ bản, sau khi ra trường đi làm xin vào làm ở công ty thiết kế mới oai chứ, hì.

sau một thời gian làm việc và tự học hỏi nên bây giờ trình CAD của mình cũng hoành tráng rùi.

tôi phục tôi quá.

chúc bạn thành công.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
qua mình dạy cho,miễn phí :D

Chào các anh chị!

Mình mới tham gia diễn đàn, mong dc hướng dẫn nhiều. Mình thì học xong khoá cad rồi, nhưng chưa bít trình bày bản vẽ. bạn có thể hướng dẫn mình dc không.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

học cad ở trường trung Học Xây Dưng Tphcm. ở đường:NơTrang Long.Quận Bình Thạnh.Tphcm

có thể lên google gõ vào trang mà bạn muốn tìm có hết trong đó bạn àh.chúc bạn vui

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay