Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
thientam

Xin bản vẽ các mặt bằng của các loại nhà

Các bài được khuyến nghị

Em cần bãn vẽ mặt bằng tổng thể , mặt đứng, mặt cắt, mặt bằng mái của :

1:Trụ Sở Cơ quan, xí nghiệp

2:Trường học phổ thông

3:Cửa hàng bách hóa

4:Trạm xá _ Nhà hộ sinh

5:Nhà trẻ

Anh nào có phần nào thi share cho em nhé, em đang rất cần .Thank các anh.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Cái này hơi khó đấy , bởi vì ae trong forum đa số là dân xây dựng nên những bản vẽ bạn cần không khó, nhưng có những điều tế nhị khó có thể share cho bạn được,còn riêng tôi thì có thể nói là có rất nhiều , nhưng về vấn đề bảo mật của cơ quan nên bạn thông cảm

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Nói thật là em làm bài tập trong lớp chỉ cần 1 trong 5 cái ah :) ko cần phức tạp lắm đâu, mà nếu hơi hơi phức tạp thì em được nhiều điểm thôi :) .Anh nào có mà kô cần vấn đề bảo mật gì đó thì giúp em ,được thì em thank nhiều T_T .Hay mấy anh vẽ cho em đi :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
sao giáo viên của em nói là không được lên diễn đàn để xin cơ mà =))

T_T em học TH Xây Dựng có cái môn Kết cấu gì đó bắt làm bài tập nì mà em co hoc Autocad gì đâu mà vẽ bây giờ, nên mới cần sự giúp đỡ của mấy anh chị .

thuylinh12101987 (YH của em anh nào không share được trên này thì share qua yh cho em nha tuần sau nộp bài rồi hix T_T)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Trời! Em là con gái à, cứ tưởng.... :)

Đúng là anh em xây dựng nghe nói đến con gái là nó thế nào nào.

Em đề nghị thống kê nick của chị em trên diễn đàn để tiện giúp...đỡ :)

Đây là bản vẽ trường học bạn THIENTAM xem có dùng được không nhá.

link: http://www.cadviet.com/upfiles/KTNhahoc9C.dwg

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Anh noname ơi link die rồi không vào được làm em mừng hụt quá :) .Hix thật sự ko ai chia sẽ để em học hỏi rồi Mod del topic này dùm em chán rồi T_T

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Thank anh noname nhiều lắm :) anh có yh không hay ad yh em đi em co mấy cái cần hỏi :) anh có thể giúp nữa ko (tại em còn yếu về AutoCad quá :) )

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
anh em cho minh xin vai file do an kien truc ve quan cafe đi, can gap lam, minh sap fai nop roi ma chua ve duoc ji.

cam on truoc nhe!

Ah.. là S.Tùng phải không.. làm đ.án hộ hay sao vậy chú!? Bài đ.án này chú mày qua rồi mà.. he he

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

anh noname oi.Em đang làm đồ án KTDD về trụ sở cơ quan quận huyện.Thầy giáo chỉ định 1 thôi chứ không có nhiều lựa chon..huhu.Em cần có huớng để tiến hành vẽ.Anh có bản vẽ về loại nhà này không share cho em với.

Nếu rảnh anh gửi dùm cho em qua email : gautruc_vietland@yahoo.com.

Xin anh đó.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

các bạn ới! ai có bản vẽ siêu thị hay bến xe có dt khoảng 2ha bằng autocad thic ho minh xin với.mình phải làm đồ án này nhưng thực tế chi là lấy bên cad rui vẽ lại bănng2 sketchup thui :D .mình học năm 2 nhưng phải vẽ đồ án này cho có kinh ngiệm :rolleyes:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mestinon mastercard without prescription cod cod sale overnight Atrovent without a rx purchasing Detrol online without prescription free fedex delivery Lipitor Imitrex no prescription next day delivery Cheap Zithromax without a prescription buy Aldactone no perscription cod buy Diprolene mastercard online without a prescription and no membership Effexor Xr online purchase order Renova mastercard in Alberta Vasotec without a prescription online with overnight delivery purchase cheap prescription Arimidex order Celebrex without a rx overnight shipping Imitrex non rx fedex overnight free Parafon fedex order Fansidar on line Chloromycetin fedex get Casodex mastercard order Myambutol order amex Cheap Inderal La without rx order Phoslo overnight delivery buy Cafergot mastercard online without a prescription and no membership how to order Allegra-d online without a rx online consultation Mevacor mastercard purchase Nizoral without prescription pay cod Norlutate purchased online without prescription Metaglip delivered overnight buying Volmax Cr online without rx buy Anafranil Sr offshore no prescription fedex Buy Rheumatrex without prescription buy Zyprexa paypal without rx buy generic Combivir mastercard no prescription Plendil purchased online without prescription purchasing Lovegra online without prescription order cheap overnight Acular buy Kemadrin no scams Betapace on line Zelnorm mastercard same day delivery Glucophage free consultation fedex overnight delivery

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

anh noname oi.Em đang làm đồ án KTDD về trụ sở cơ quan quận huyện.Thầy giáo chỉ định 1 thôi chứ không có nhiều lựa chon..huhu.Em cần có huớng để tiến hành vẽ.Anh có bản vẽ về loại nhà này không share cho em với.

Nếu rảnh anh gửi dùm cho em qua email : gautruc_vietland@yahoo.com.

Xin anh đó.

My linkhttp://www.mediafire.com/?7ugai60aapu1wak

đây là bản đồ án tôi đã làm (nhưng thiếu mb tổng thể)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay