Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
be_chanh

Cảnh cáo thành viên

Các bài được khuyến nghị

cảnh cáo bạn doantrieu vì những bài viết không dấu của bạn quá nhiều. nếu tiếp tục, bạn sẽ bị chúng tôi del nick

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

chúng tôi buộc phải ban nick của thành viên "mekiep" vì lí do dùng những từ thô tục để tạo nick.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Nhắc nhở bạn dacvien2007:

Bạn đã post 4 bài có nội dung giống nhau ở 4 topic khác nhau! Nếu ai cũng tuỳ tiện như vậy, tính tổ chức của diễn đàn sẽ bị phá vỡ. Khi ai đó muốn tìm hiểu về một vấn đề nào đó, cũng như các vấn đề khác có liên quan sẽ không thuận tiện vì chúng nằm rải rác khắp nơi. Trong khi các quản trị viên cố gắng sắp xếp, thu gom các bài viết có nội dung tương tự nhau về cùng một topic thì bạn làm ngược lại!

Bạn đừng nghĩ rằng post lung tung ở nhiều nơi sẽ có nhiều người quan tâm giúp bạn. Đúng là có nhiều người quan tâm thật, nhưng những người "quan tâm đặc biệt" chính các admin và mod! Thật tình chúng tôi không muốn, nhưng buộc phải làm cái việc bất đắc dĩ là del tất cả các bài của bạn có trùng nội dung như đã nói trên.

Bạn hãy cân nhắc kỹ, vấn đề bạn nêu nên ở chỗ nào là hợp lý nhất và có thể post lại, nhưng chỉ duy nhất ở chỗ ấy thôi. Nếu lâu quá không thấy reply, bạn có thể nhắc lại ngay trong topic đó. Tuyệt đối không được mở thêm topic mới cho cùng vấn đề trên. Ngoài ra, cũng xin lưu ý với bạn rằng, nêu vấn đề là quyền của bạn, nhưng có nhận được reply hay không là quyền của nhiều members khác. Lý do có thể rất nhiều: vấn đề khó quá, vấn đề không phổ biến đối với đa số, vấn đề đã được đề cập và giải quyết rồi, người ta đang bận v.v... và cũng có thể là do chính bạn diễn đạt chưa rõ ràng.

Lời nhắc nhở đối với bạn dacvien2007 cũng là nhắc chung cho tất cả mọi người. Vì sự phát triển của CadViet (càng phát triển càng cần phải có tính tổ chức tốt), mong tất cả các bạn hãy hiểu, thông cảm và cẩn trọng hơn khi post bài.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hiện tại nick Thairock đã được chuyển vào group Spam vì thành tích spam của vị này khá dày. Nếu bạn nào muốn vào group này thì nhắn cho mình nha

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Cảnh cáo thành viên nguyendat_ctm vì post bài cùng 1 nội dung ở khắp nơi. Chính vì thế, không nhớ là mình đã post hỏi ở những đâu và cũng không thèm đọc bài của thành viên khác đã trả lời. Vẫn liên tục post đi post lại 1 nội dung đó mãi trong cả ngày hôm nay.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
cảnh cáo thành viên dragon18882 vì đã post 4 quảng cáo bài cùng 1 nội dung.

Bó tay với trường hợp của dragon18882,

Đã cảnh cáo rồi, vẫn tiếp tục post nội dung đó thêm 5 lần nữa.

Và giờ thì ... tạm biệt dragon.

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bó tay với trường hợp của dragon18882,

Đã cảnh cáo rồi, vẫn tiếp tục post nội dung đó thêm 5 lần nữa.

Và giờ thì ... tạm biệt dragon.

Pác Hoang có vẻ vui lắm khi 4rum nhẹ bớt 1 thành viên tai tiếng như dragon, hehe

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Góp ý với thành viên nh0c_mUn_kUt3_v1p_pr0 về 1 vài bài post gần đây của bạn không được lành mạnh, từ ngữ không trong sáng. Nên thay đổi để chúng ta là 1 cộng đồng lành mạnh. Hãy nghĩ đến những người vào diễn đàn sau bạn họ sẽ nghĩ gì khi đọc những bài viết này.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hu Hu!

em post bài trong mục thư jãn, em nghĩ những cái em post, ít nhiều cũng mang đến cho những ai đọc nó sự thư jãn, jảm tải của đầu óc trong jờ làm việc căng thẳng. Với cả, vào cadviet 100% là +18 tuổi rùi, nên những cái em post có jì là quá đáng đâu. Nếu BQT đã nói thế, em ko post nữa. Em ghét BQT lắm >:leluoi:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hu Hu!

em post bài trong mục thư jãn, em nghĩ những cái em post, ít nhiều cũng mang đến cho những ai đọc nó sự thư jãn, jảm tải của đầu óc trong jờ làm việc căng thẳng. Với cả, vào cadviet 100% là +18 tuổi rùi, nên những cái em post có jì là quá đáng đâu. Nếu BQT đã nói thế, em ko post nữa. Em ghét BQT lắm >-_-

Cảm ơn nhiều!

Hẹn gặp lại ở nick khác nhé!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
chúng tôi buộc phải ban nick của thành viên "mekiep" vì lí do dùng những từ thô tục để tạo nick.

Các bác ơi! Có thành viên tên "memay" kìa cho out đi bác ơi!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Cảnh báo thành viên Jikibô

Yêu cầu chấm dứt các hành động spam yahoo, spam trên diễn đàn, và các hình thức spam trả đũa khác đối với mọi người

Nếu không sẽ ...

Đừng để mọi nguòi không quý mến!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Cảnh báo thành viên Jikibô

Yêu cầu chấm dứt các hành động spam yahoo, spam trên diễn đàn, và các hình thức spam trả đũa khác đối với mọi người

Nếu không sẽ ...

Đừng để mọi nguòi không quý mến!

Bác cứ nhét nó vào Black list cho nó chít. :cheers:

Chứ chờ ngày nó không spam thì ngày đó còn .... xa lắm (nguyên văn lời JIKIBO)

Mà cái nick này giống cái nick spam của tên Ji thì phải, mọi người cảnh giác.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Đề nghị các bác em thông cảm vs anh Ji, đang trong quá trình Hồi teen nên hơi đơ đơ chút. mong mọi người thông cảm ạh =))

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Khách
Đề nghị các bác em thông cảm vs anh Ji, đang trong quá trình Hồi teen nên hơi đơ đơ chút. mong mọi người thông cảm ạh =))

ko to^n trong nguoi khac' tuc' là không tôn trọng minh`!

cần phải suy nghĩ lại

cái này động đến ai?

các bác cần pahỉ suy nghĩ

11/01/2009 Sinh Nhật CADviet tròn 2 năm

những đối tượng nào ko tôn trọng "Chết đi"

mình ko tôn trọng mình còn ai tôn trọng nữa!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Cái "bọn" này spam được mợi nơi. Kinh thật. Đến mục thông báo của diễn đàn cũng còn vào Spam. Bó TR...ÂN

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

De nghi Bác Admin cảnh cáo member có nick là trumxike8x thay bằng nick khác vì nghe tên nick ghê quá

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hổng thấy ai cảnh cáo thằng cha trái cam thúi hết zậy kà?!?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Cái "bọn" này spam được mợi nơi. Kinh thật. Đến mục thông báo của diễn đàn cũng còn vào Spam. Bó TR...ÂN

rồi cuối cùng đâu là BQT thật,đâu là giả

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
rồi cuối cùng đâu là BQT thật,đâu là giả

BQT thật ko nói năng gì đâu. Toàn hành động không hà.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

này cậu em.

thứ 1, cậu phải tôn trọng người khác nhé. việc góp ý trong kiến trúc bị xúc phạm là chuyện bình thường. mỗi người có 2 quan điểm về KT khác nhau. quan trọng nhất vẫn là chủ đầu tư hài lòng và xã hội chấp nhận.

thứ 2, trang này chỉ dành cho ban quản trị cảnh cáo thành viên.

thứ 3, nếu cậu không muốn người khác bình phẩm về kiến trúc, thì tốt nhất đừng post hình lên diễn đàn.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Góp ý bạn Tú về bài post của bạn :

- Đây là mục cảnh cáo các thành viên vi phạm nội quy diễn đàn không phải là mục thư giãn nên bạn tránh những bài post mang tính chất spam như trên!

- Bạn cần có sự tôn trọng nhất định đối với các thành viên trên diễn đàn! Nếu một ai đó đem chữ ký hay hình ảnh của bạn ra đùa cợt hoặc bêu riếu trên diễn đàn thì bạn có cảm thấy vui không?

Mình chỉ góp ý để mong anh em ta trên diễn đàn đoàn kết hơn, hiểu nhau và nhiệt tình giúp đỡ nhiều hơn thôi!

• Vote tăng 4

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng