Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
hoxuanan88

lỗi " produced by an autodesk educational product"

Các bài được khuyến nghị

khi em mở file cad thì xuất hiện dòng chữ cảnh báo là produced by an autodesk educational product, do you want to continue ? như hình, có file mở ko bị nhưng có file bị ,cho em hỏi là lỗi gì ? (nhu hình nhé ) em cảm ơn !

LOICAD.bmp?attachauth=ANoY7cpTKKkbfS3I0FIbZJqpOT2wNo_PhaS6HPFu9Q8i2KelbIlyF8B5gqHxFecWRqOYDb4XYVhazsLpf_sDhU3ZJyA44w0lCkzQa3mW_66tx_dXreDYnQuZG0X5bHeZY21U-BpXQXcLGSXvUyv9qw_JXGEhmutmDMMSiu515bMYAQ3EGO0WtZxh1pqDlaKdLiLOa5UsgUwg&attredirects=0

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Bạn search nguyên dòng tiêu đề của bạn trên diễn đàn haowcj GG đi,đã có rất nhiều rồi :undecided:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
khi em mở file cad thì xuất hiện dòng chữ cảnh báo là produced by an autodesk educational product, do you want to continue ? như hình, có file mở ko bị nhưng có file bị ,cho em hỏi là lỗi gì ? (nhu hình nhé ) em cảm ơn !

LOICAD.bmp?attachauth=ANoY7cpTKKkbfS3I0FIbZJqpOT2wNo_PhaS6HPFu9Q8i2KelbIlyF8B5gqHxFecWRqOYDb4XYVhazsLpf_sDhU3ZJyA44w0lCkzQa3mW_66tx_dXreDYnQuZG0X5bHeZY21U-BpXQXcLGSXvUyv9qw_JXGEhmutmDMMSiu515bMYAQ3EGO0WtZxh1pqDlaKdLiLOa5UsgUwg&attredirects=0

Đơn giản thui bạn làm như sau nhé.

1- Mở file bị như trên

2- Saves sang file khác (chọn file có đuôi dxf 2004)

3- Đóng bản vẽ

4- Mở bản vẽ có đuôi dxf bạn và save

5- Saves trở lại bản dwg.

Thế là xong rùi chúc bạn thành công.

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo