Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
nhieutoc

Scale

Các bài được khuyến nghị

tôi có 2 hình đồng dạng nhưng khác kích thước, tôi phải làm thế nào để 2 hình bằng nhau. Xin các huynh chỉ záo, cảm ơn nhiều !!! :bigsmile: mong các bác hướng dẫn chi tiết 1 tý, em gà lăm

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
tôi có 2 hình đồng dạng nhưng khác kích thước, tôi phải làm thế nào để 2 hình bằng nhau. Xin các huynh chỉ záo, cảm ơn nhiều !!! :bigsmile: mong các bác hướng dẫn chi tiết 1 tý, em gà lăm

Dùng copy đi, băn khoăn scale làm gì.

@ admin: Có cách nào hủy cảm ơn không, cái này nhấp chuột bị nhầm :undecided:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
@ admin: Có cách nào hủy cảm ơn không, cái này nhấp chuột bị nhầm :bigsmile:

He he, chết cười với pác Vndesperados :undecided:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bạn dùng lệnh AL (align)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Dùng copy đi, băn khoăn scale làm gì.

@ admin: Có cách nào hủy cảm ơn không, cái này nhấp chuột bị nhầm :bigsmile:

Tôi nghĩ, không phải hủy nút thanhs mà là move nút thanhs về vị trí bài viết của 'vndesperados' . Có thể bạn nhieutoc vô tình tình đưa ra câu hỏi đó (không ngoại trừ khả năng ngược lại). Cái này nó giông giống việc khoét hai lỗ, một lỗ dành cho chó; một lỗ dành cho mèo chui ra chui vào. Đây là một "tình huống tâm lý"( có thời gian tôi sẽ trở lại vấn đề này trong mục thư giãn). 'vndesperados' đã tự tin vượt qua rào cản tâm lý đó vì có "người đại diện" luôn đi theo mình để động viên cổ vũ. Đúng không 'vndesperados' ?- Nếu đúng hãy trả lời bằng sự im lặng.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

xài lệnh sclae , dùng tham số r

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
xài lệnh sclae , dùng tham số r

@tienlagiay_dxt: Bạn không đọc kỹ câu hỏi roài, không xem các bài viết khác rùi! Câu trả lời của bạn trùng với câu của bạn conmasitinh đấy! Câu trả lời chính xác nhất và hài hước nhất là của người đã bấm nhầm nút thanh: XSC.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo