Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
manhcuong_513

cần mọi người giúp

Các bài được khuyến nghị

mình sử dụng lệnh 3DO xem hình 3d nhưng khi quay lại vẽ hình 2d thì mình không biết dùng lệnh gì để trở lại .vậy ai biết bày mình tý nhé. cảm ơn mọi người

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

mình sử dụng lệnh 3DO xem hình 3d nhưng khi quay lại vẽ hình 2d thì mình không biết dùng lệnh gì để trở lại .vậy ai biết bày mình tý nhé. cảm ơn mọi người

bạn dung lệnh plan.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Các bạn trong diện đàn mách nước với:

Mấy hôm trước do phần mêm diệt vi rút phát hiện ra file ảnh *.JPG trong folder C:\Program Files\AutoCAD 2010\Help có chứa vi rút nên mình đã xóa file đó đi vì nghĩ đơn giản là file ảnh lại trong thư mục "Help" không quan trọng. Nên giờ đây mỗi lần mở 1 file bằng cad 2010 ra thì hiện thông báo: **Xpress Tools** - Unable to load acetauto.lsp/fas bad argument type: stringp nil. Mong mọi người giúp đỡ!

• Vote giảm 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Các bạn trong diện đàn mách nước với:

Mấy hôm trước do phần mêm diệt vi rút phát hiện ra file ảnh *.JPG trong folder C:\Program Files\AutoCAD 2010\Help có chứa vi rút nên mình đã xóa file đó đi vì nghĩ đơn giản là file ảnh lại trong thư mục "Help" không quan trọng. Nên giờ đây mỗi lần mở 1 file bằng cad 2010 ra thì hiện thông báo: **Xpress Tools** - Unable to load acetauto.lsp/fas bad argument type: stringp nil. Mong mọi người giúp đỡ!

1/- Tìm lại trong sọt rác và unremove nếu có thể.

2/- Cài lại bộ Xpress tool.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tại sao mình lại thấy được hả bạn ?? Chưa thoát là ntn ?? Mình không hiểu tại sao bạn cần phải tạo 2 topic để hỏi về 1 vấn đề???

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tên chủ đề không rõ ràng:

2 chủ đề của anh có nội dung trùng lặp:

Cái thì cần mọi người giúp, cái thì cần chỉ giáo>>>mất thì gian của mọi người. Anh nên rút kinh nghiệm, viết tên chủ đề rõ ràng cái cần hỏi.

Tìm trong này sẽ có cái anh cần hỏi:

http://www.cadviet.com/forum/index.php?showtopic=27889

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

ban phamngoctukts thân mến không pải dùng lệnh plan bạn à.mình muốn từ 3d chuyển về vẽ 2d như bình thường ấy chứ lệnh plan này vận chưa thoát được vẽ 3d

cảm ơn mọi người đã góp ý nhưng cài này mình đang rất cần mà không thấy ai trả lời cả.

uh dùng lệnh plan là được.

cảm ơn mọi người !

Mình thấy ái ngại đó bạn :">

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mình thấy ái ngại đó bạn :">

Anh không có gì phải ái ngại cả!

Lỗi tại anh manhcuong_513 đưa ra câu hỏi không rõ ràng, không hiểu là đưa hình vẽ trong không 3D về 2D hay là đưa giao diện màn hình 3D về 2D.

Bởi thế sau khi- anh manhcuong_513 viết" ban phamngoctukts thân mến không pải dùng lệnh plan bạn à.mình muốn từ 3d chuyển về vẽ 2d như bình thường ấy chứ lệnh plan này vận chưa thoát được vẽ 3d "- em phải viết thêm một bài nữa!...

Vấn đề này mất nhiều thời gian của mọi người quá, anh manhcuong_513 rút kinh nghiệm!

cần mọi người giúp

Giúp đỡ cái gì sao không nói toạc ra anh xấu hổ à!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay