Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
MANHHUNGXDA

Xin bản vẽ thang máy!

Các bài được khuyến nghị

Bác nào có cái bản vẽ thang máy:

Loại nhỏ: dùng cho kháh sạn mini, 8 tầng ,không

vÀ CHO EM XIN CÁI BẢN VẼ MÓNG CỦA NÓ

ĐÊ EM tham khảo với

cảm ơn nhiều:

mail: MANHHUNGXDA@GMAIL.COM

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

ĐÊ EM tham khảo với

cảm ơn nhiều:

Chào chú em!

Lúc nào gặp chú anh copy cho

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

ĐÊ EM tham khảo với

cảm ơn nhiều:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bác có được bản vẽ thang máy chưa nhỉ, nếu chưa thì tôi gởi cho, còn nếu có rồi thì thôi, chứ tôi thì bận lắm nên bây giờ cũng ít vào cadviet,chúc bác vui.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bác có được bản vẽ thang máy chưa nhỉ, nếu chưa thì tôi gởi cho, còn nếu có rồi thì thôi, chứ tôi thì bận lắm nên bây giờ cũng ít vào cadviet,chúc bác vui.

Đa tạ bác! Ít vào cadviet nhưng chắc hay vào www.gmail.com đúng không!

Mong sớm có tin của bác

MANHHUNGXDA@GMAIL.COM

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Đa tạ bác! Ít vào cadviet nhưng chắc hay vào www.gmail.com đúng không!

Mong sớm có tin của bác

MANHHUNGXDA@GMAIL.COM

Vậy bạn MANHHUNGXDA có thể share cho anh em tham khảo với được không? Mình cũng chưa có file này và cũng đang muốn tham khảo về cái này. Nếu không up lên Cadviet được thì bạn có thể gởi qua mail được không? mail mình là: ksghost8.3@gmail.com. Thank bạn trước

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Vậy bạn MANHHUNGXDA có thể share cho anh em tham khảo với được không? Mình cũng chưa có file này và cũng đang muốn tham khảo về cái này. Nếu không up lên Cadviet được thì bạn có thể gởi qua mail được không? mail mình là: ksghost8.3@gmail.com. Thank bạn trước

SHARE CHO CẢ EM NỮA

duongsmb@gmail.com

thanks all

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Thang máy THANG VIỆT - VIETLIFT Co Ltd

Châu Minh Phương

Ban Kỹ thuật Kinh doanh

098.910.3347

email : chauminhphuong2000@yahoo.com

Tư vấn, thiết kế, cung cấp, lắp đặt, bảo trì ...... toàn bộ hệ thống thang máy thân yêu của các bạn :-)

Bạn còn cần bản vẽ thiết kế về thang máy thì mình cũng cấp cho.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Theo em nhà 8 tầng nên dùng hệ kết cấu khung là tiết kiệm và kinh tế nhất. Tự nhiên phang cái lõi thang máy BTCT vào tốn lắm. Hì

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Anh ManhHung XDA và các bác trong diễn đàn àh!các bác có thể cho em xin bản vẽ thang máy được không.Em đang cần gấp mong các bác có thể giúp em.Em cảm ơn nhiều ,các bác có thể up lên hoặc gửi vào mail kisimu87@yahoo.com dùm em đựoc khôn.Mong được sự giúp đỡ của các bác thanhk nhiều

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Các Bác có tài liệu nào về thang máy tải hàng trong xây dựng ko. Em tìm hoài ko thấy tài liệu. các bác nào có ra tay dùm em với nhé. Mail : khoidautinhyeu143@yahoo.com

Em xin chân thành cám ơn các bác

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
SHARE CHO CẢ EM NỮA

duongsmb@gmail.com

thanks all

anh nào có send cho em với.e đang cần bãn vẽ chi tiết thang máy.chi tiết lắp kiếng bao che công trình,thang cuốn.anh nao cho e send vào mail:luunhatthanh1987@yahoo.com hoặc up lên media dum với thank nhìu

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
ui..... hay wa!!!! BÁC co file do thu up len em xin voi!!! hom nay vao cadviet em luom duoc may thu hay wa!!!, bác co chi em xin file đó voi nhé!!! thanks!!!! hhehheê :undecided:

đau có ko cho em voi'.luunhatthanh1987@yahoo.com lien nha

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

chào các bác.

em đang cẩn bản vẽ về phần điện của thang máy. a nào cho thì cho e xin. nếu có send dùm em tannghiamhrx@gmail.com

em cảm ơn trước nhé

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Công ty Thang may Đại Phong cung cấp các loại thang máy tải hàng với nhiều chức năng chuyên dụng và chủng loại đa dạng, kết cấu khung cabin vững chắc đảm bảo an toàn tuyệt đối trong việc vận chuyển hàng hóa.

Thang tải hàng có nhiều kích cỡ động cơ đáp ứng mọi nhu cầu vận chuyển nguyên nguyên liệu, hàng hóa trong nhà máy hay chuyên chở những vật nặng quá kích cỡ…cầu thang máy tải hàng có trọng tải từ 500kg – 5000kg với tốc độ từ 15m/phút – 60m/phút.

Mỗi thang mayđều được soát nghiêm ngặt tại xưởng trước khi xuất đi lắp đặt để tránh những sơ sót và đảm bảo được độ tin khi vận hành thang máy. Hệ thống hoạt động được thiết kế lập trình vi xử lý làm tăng khả năng an toàn tin, khả năng đáp ứng linh hoạt theo các điều kiện sử dụng khác nhau ở các nhà máy, thuận tiện cho việc chuyển vận hàng hóa, nguyên vật liệu đáp ứng cho các dây chuyền sản xuất.

Hệ thống điều khiển thang may dẫn động cửa sử dụng loại biến đổi điện áp – tần số VVVF dùng loại cửa có kich thước vửa và nhỏ, sử dụng loại truyền động DC cho loại cửa có kích tấc lớn làm gia tăng công suất và tính vững bền của hệ thống. Điều khiển động cơ: sử dụng điều khiển tốc độ vô cấp, bằng hệ thống biến đổi tần số và điện áp (VVVF) làm tiết kiệm điện năng, dừng tầng xác thực giúp cho việc tải phối hợp với xe nâng dễ dàng.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chào các anh, ai có bản vẽ thang máy chở khách cho tòa nhà 10 tầng thì cho em xin với. Mail: nguyentuandatbkdn@gmail.com. Em xin chân thành cảm ơn.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay