Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
MANHHUNGXDA

IN NHIỀU FILE CAD CÙNG 1 LÚC

Các bài được khuyến nghị

HÊHH

Đây là trang mới về tài liệ kĩ thuật và nhiều hơn thế

Mình zô đó gặp toàn nick quen thôi àh, hình như đều là anh em cadviet mình cả!!

• Vote tăng 3

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
thật là ký diệu các bạn ạ

http://www.tailieukythuat.co.cc/

ủa BQT chuẩn bị đổi giao diện hả. Nhìn cũng vui vui nhỉ, hình như quen không à, hi hi MANHHUNGXAD tìm đâu ra hay nhỉ. Nhưng mà chưa đặt tên, và logo , MANHUNGXAD thiết kế giùm luôn đi. à mà có cái đuôi. COCC (con ông ...)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mình zô đó gặp toàn nick quen thôi àh, hình như đều là anh em cadviet mình cả!!

Trang này theo mình được biết là trang web có bắt nguồn từ họ nhà ếch đó là loài "nhái"!

Trong đó mục để lại cho mình nhiều ấn tượng nhất đó là mục mới "Tiêu chẩn kỹ thuật", mục này mình không thấy có trên diễn đàn chúng ta!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Trang này theo mình được biết là trang web có bắt nguồn từ họ nhà ếch đó là loài "nhái"!

Trong đó mục để lại cho mình nhiều ấn tượng nhất đó là mục mới "Tiêu chẩn kỹ thuật", mục này mình không thấy có trên diễn đàn chúng ta!

lạ nhẩy ???

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Giao diện tương tự như CADViet, diendantinhoc.com, ...

em có vào nhiều diễn đàn của anh chị em các khối kỹ thuật, kinh tế và văn học,... nói chung các diễn đàn hầu như tương tự nhau cả về hình thức và nội dung, nhưng cũng rất có nhiều cái khác nhau. Mục đích là cùng chia sẻ và học hỏi để cùng phát triển.

CADVIET anh em nhiều hơn, thảo luận nhiều hơn, tài liệu nhều hơn, share nhiều hơn,.... nhưng xoay quanh vấn đề về kỹ thuật CAD :)

còn tài liệu kỹ thuật (anh em CADViet mình) thì hình như có ý định phát triển về mảng tài liệu hơn, theo em thấy cũng là một cái hay cho anh em muốn có tài liệu học hành nghiên cứu nhiều hơn. Anh em thử vô đó xem kỹ xem có đúng lời em nói không nhé

(Phải đăng ký một phát trên nó để load tài liệu :) )

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tôi chắc rằng các bác viết lên mấy dòng này chỉ vì ích kỹ và chưa hiểu vấn đề

Thứ nhất: dạo quanh các diễn đàn thì diễn đàn nào không có các mục tương tự nhau,

Thứ hai: Giao diện? CADVIET, DIENDANTINHOC.COM Và một số diễn đàn dùng chung mã nguồn của IPB (Invision Power Board)

Thứ ba: cadviet chuyên về cad, còn tailieukythuat chuyên về tài liệu (như tên gọi của chính nó)

cuối cùng: về thành viên, mỗi người có quyền tham gia ở những diễn đàn mà nơi đó thực sự tìm được nhiều điều bổ ích, như bác nộ thiên đã nói trên diễn đàn "Tất cả chỉ là một cuộc dạo chơi"

Chúc các bác luôn vui và thoãi mái

Hãy dẹp bỏ sự hiềm khích để cùng nhau phát triển

• Vote tăng 3

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

lạ nhẩy! xôi cũng giống xôi mà thịt cũng giống thịt chẳng hiểu ra mô tê răng rứa ra làm sao cả!!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
thật là ký diệu các bạn ạ

http://www.tailieukythuat.co.cc/

Lạ thật anh em ạ!

Tôi cũng rất cố gắng tìm đuợc cái tài liệu này để anh em dùng chơi!

Chẳng ai cảm ơn tôi gì cả mà lại nói về vấn đề khác! tại sao vậy, Phải chăng, sự nhiệt tình của tôi đã đặt sai chỗ!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Lạ thật anh em ạ!

Tôi cũng rất cố gắng tìm đuợc cái tài liệu này để anh em dùng chơi!

Chẳng ai cảm ơn tôi gì cả mà lại nói về vấn đề khác! tại sao vậy, Phải chăng, sự nhiệt tình của tôi đã đặt sai chỗ!

Hihi tại bác đặt cái nội dung topic lạ quá so với cái title nên mọi người còn đang ngỡ ngàng chưa kịp cảm ơn đó thôi .

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
cái chương trình gì mà dung voi cad 2007 báo lỗi 11 gì đó, hông hiểu chi hết

là lỗ không tìm thấy file dcl.

bâc add (tronng option) dưong dẫn đến file dcl và file .dvb

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Thứ nhất: dạo quanh các diễn đàn thì diễn đàn nào không có các mục tương tự nhau,

Thứ hai: Giao diện? CADVIET, DIENDANTINHOC.COM Và một số diễn đàn dùng chung mã nguồn của IPB (Invision Power Board)

Thứ ba: cadviet chuyên về cad, còn tailieukythuat chuyên về tài liệu (như tên gọi của chính nó)

cuối cùng: về thành viên, mỗi người có quyền tham gia ở những diễn đàn mà nơi đó thực sự tìm được nhiều điều bổ ích, như bác nộ thiên đã nói trên diễn đàn "Tất cả chỉ là một cuộc dạo chơi"

Mình nghĩ ở đây đang có sự hiểu lầm!

Nếu thật sự có sự hiểu lầm nhau vì mục đích phát triển, chia sẻ về thông tin, kiến thức... Mình thành thật xin lỗi các bạn đã thành lập trang web trên!

Lúc đầu khi mới đề cập đến trang trên thấy đa số các thành viên là các anh em đã thân thiết với cadviet chúng ta tham gia, phần giao diện đúng là rất giống các trang web khác nhưng các phần lập đề mục chi tiết gần như là rất giống với diễn đàn Cadviet nên mới dẫn đến sự ngộ nhận như vậy!

Nếu các bạn thật sự muốn phát triển trang web dữ liệu của mình nhằm giúp ích cho nhiều người điều đó rất đáng hoan nghênh nhưng các tài liệu được trích dẫn từ diễn đàn Cadviet phải nhận được sự đồng ý của Ban Quản Trị diễn đàn. Đó chính là sự tôn trọng nhau để cùng nhau phát triển.

Việc để thành lập được một trang web (một đứa con tinh thần) mang nét đặc trưng của riêng mình là một điều thật sự khó đòi hỏi sự chuyên tâm đầu tư nghiên cứu sáng tạo của 1 tập thể nhiều thành viên do đó nếu các anh em thành viên đã lập trang web dữ liệu trên nếu có sự trao đổi nhiệt tình trên không khí thẳng thắn, cởi mở, góp ý chân thành với BQT diễn đàn từ trước và có thể giới thiệu rộng rãi đến các anh em diễn đàn cadviet chúng ta sẽ tránh được những hiểu lầm đáng tiếc như mình.

• Vote tăng 3

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mình nghĩ ở đây đang có sự hiểu lầm!

Nếu thật sự có sự hiểu lầm nhau vì mục đích phát triển, chia sẻ về thông tin, kiến thức... Mình thành thật xin lỗi các bạn đã thành lập trang web trên!

Lúc đầu khi mới đề cập đến trang trên thấy đa số các thành viên là các anh em đã thân thiết với cadviet chúng ta tham gia, phần giao diện đúng là rất giống các trang web khác nhưng các phần lập đề mục chi tiết gần như là rất giống với diễn đàn Cadviet nên mới dẫn đến sự ngộ nhận như vậy!

Nếu các bạn thật sự muốn phát triển trang web dữ liệu của mình nhằm giúp ích cho nhiều người điều đó rất đáng hoan nghênh nhưng các tài liệu được trích dẫn từ diễn đàn Cadviet phải nhận được sự đồng ý của Ban Quản Trị diễn đàn. Đó chính là sự tôn trọng nhau để cùng nhau phát triển.

Việc để thành lập được một trang web (một đứa con tinh thần) mang nét đặc trưng của riêng mình là một điều thật sự khó đòi hỏi sự chuyên tâm đầu tư nghiên cứu sáng tạo của 1 tập thể nhiều thành viên do đó nếu các anh em thành viên đã lập trang web dữ liệu trên nếu có sự trao đổi nhiệt tình trên không khí thẳng thắn, cởi mở, góp ý chân thành với BQT diễn đàn từ trước và có thể giới thiệu rộng rãi đến các anh em diễn đàn cadviet chúng ta sẽ tránh được những hiểu lầm đáng tiếc như mình.

Hehhe

anh Sơn ơi, anh cẩn thận quá, thế là chúng ta lại sắp có 1 kho tài liệu nữa, và "cuộc dạo chơi" của chúng ta càng thêm phong phú. Với em, cadviet là một ngôi nhà lớn, thành công của cadviet chính là có những thành viên nhiệt tình, tài giỏi, ham hiểu biết. Và cadviet lại có thêm một người em nưa, chúng ta nên đón chào phải khong anh!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hay phát biểu đáng nể

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
cái chương trình gì mà dung voi cad 2007 báo lỗi 11 gì đó, hông hiểu chi hết

Hê hê,

Cái nhà bác tacongthang này pót bài hay ghê.

"Cái chương trình gì ...... báo lỗi ... gì "thì có mà đến đời gì mới trả lời được bác nhẩy.

Lần sau bác phải cũ thể hơn thì mới trả lời bác được đúng ý chớ.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hê hê,

Cái nhà bác tacongthang này pót bài hay ghê.

"Cái chương trình gì ...... báo lỗi ... gì "thì có mà đến đời gì mới trả lời được bác nhẩy.

Lần sau bác phải cũ thể hơn thì mới trả lời bác được đúng ý chớ.

đã ghi rõ là lỗi 11 ma`, còn lỗi gì thì sorry tui dốt tiếng anh lắm, đừng có ép tui dịch, nhưng đại loại là cad hiểu là lệnh inbv, nhung thực hiện không được

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chào bác Soncad ạ,

Bác đừng giận chứ, vạn sự khởi đầu nan, người ta lỡ viết sai một chút mà bác giận vậy thì chết con cháu bác ơi. Diễn đàn là của chung mọi người. Diễn đàn mở mà. Thế nên việc mọi người ghé chơi thăm hỏi nhau cũng là chuyện bình thường mà. Người ta vất vả xây dựng nó để mọi người cùng chia xẻ thôi. Nó cũng giống như Cadviet vậy mà.

Do mới bắt đầu nên những trục trặc hay sai sót cũng là tất yếu, bác nên thông cảm với anh em chớ, nặng lời chỉ trích nhau làm chi. Cũng toàn dân kỹ thuật cả mà.

Bác có rảnh lâu lâu ghé nó một phát làm chén nước lọc rồi về cũng vui mà.

Có gì bác thấy chưa được thì góp ý để anh em người ta điều chỉnh lại. Mình tin là anh em bên diễn dàn họ sẽ khắc phục nhanh thôi vì họ đều là những người có tâm huyết với công việc của mình bác ạ.

Chúc bác luôn vui, mạnh. Hôm nào bác rảnh bác ới một câu anh em ta gặp nhau nhé. Chào bác

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
lạ nhẩy! xôi cũng giống xôi mà thịt cũng giống thịt chẳng hiểu ra mô tê răng rứa ra làm sao cả!!!

Dưng mà cái con ma ấy nó chả giống vợ mình bác nhẩy.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo