Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
pccc

ĐÊM BUỒN VẬY!

Các bài được khuyến nghị

Em đang định xây cái này trước, sau này PC nhà em mà hư em nhốt vào bỏ đói 3 ngày 3 đêm -_-)

PCCC đã một lần buồn khi MŨN xóa hết những bài thơ MEM của mình. lần này đau hơn vì không còn thơ MEM nữa. MŨN đã nhờ ban quản trị xóa. thú thực PCCC có cảm tình với MŨN ngay từ khi có thơ củ mem.

nhờ có thơ MEM PCCC đã tìm hiểu luật thơ và đã làm thơ cả ngày lẫn đêm. có khi đi đường cũng nghĩ đến thơ...thẩn rồi có

khi cũng ...lú lẫn.

tất cả lỗi do PCCC không biết đùa.

một lần nữa PCCC xin gửi ngàn lần xin lỗi tới MŨN!

Xin lỗi tất cả các bác trên diễn đàn CADViệt, mong các bác hiểu và thông cảm cho PCCC và các bác hiểu thông cảm cho cả MŨN nữa các bác nhá!

Một lần nữa xin cảm ơn tất cả các bác trên diễn đàn đã là nơi PCCC được học hỏi rất nhiều và đồng thời cũng được chia sẻ niềm vui và nỗi buồn!

tạm biệt MŨN chúc MŨN luôn khỏe mạnh yêu cuộc sống và thành công thành đạt trong cuộc sống đầy gian nan vất vả này!

TẠM BIỆT CÁC BÁC chúc các bác có được những giây phút thư giãn trên diễn đàn CADViệt!

VĨNH BIỆT NHỮNG THÁNG MGÀY NHỮNG PHÚT GIÂY NÔNG NỔI CỦA TUỔI TRẺ! (PCCC)

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Ơ.....thế là bác cũng định đòi đi à.

Mắt buồn dõi bước người xa khuất

Bỏ ngỏ thênh thang một cõi lòng

Nếu có thể giữ chân người dừng lại

Liệu trong lòng có thể một lần chăng.

Lỗi lầm nào tan nát trái tim ai

Nhưng không thể cả đời buồn như vậy

Lẽ nào rồi Pi Ci bỏ anh em.

-------------------------------------------

Bác đi bằng gì....xe máy hay ô tô. Để em chở đi..... -_-

Nói vậy chứ các bác nhớn cả rồi. kêu đi 1 bữa bia giải "độc" đi

• Vote tăng 3

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

diễn đàn cũng như 1 xã hội thu nhỏ vậy, chúng ta đến với nhau cũng có vui buồn, hờn ghen ...

Những lời lẽ của thành viên MUN là không thể bỏ qua. Tôi đã trực tiếp cảnh cảo bằng cách xóa toàn bộ bài viết và move nick thành viên này vào G Spamer.

Phải xét vấn đề trên nhiều khía cạnh. Trong việc này cũng có phần lỗi của thành viên PCCC

Nhưng thôi. Chuyện qua rồi. Mong rằng không còn 1 thành viên nào trên diễn đàn mắc phải nhưng lỗi như vừa rồi!

• Vote tăng 6

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
SAO THÊ PCCC??
không có chuyện gì đâu bác. tất cả chỉ là trò đùa của một người không biết đùa như PCCC. cái đận hai thằng còn hay chát với nhau MŨN đã nhờ PCCC xóa một số bài viết trong thơ của MEM và PCCC cũng đã xóa. Lần này không thấy MŨN nhắn nhe gì.
diễn đàn cũng như 1 xã hội thu nhỏ vậy, chúng ta đến với nhau cũng có vui buồn, hờn ghen ...

Trong việc này cũng có phần lỗi của thành viên PCCC

Nhưng thôi. Chuyện qua rồi. Mong rằng không còn 1 thành viên nào trên diễn đàn mắc phải nhưng lỗi như vừa rồi!

LỖI DO PCCC bác ạ!

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
PCCC đã một lần buồn khi MŨN xóa hết những bài thơ MEM của mình. lần này đau hơn vì không còn thơ MEM nữa. MŨN đã nhờ ban quản trị xóa. thú thực PCCC có cảm tình với MŨN ngay từ khi có thơ củ mem.

nhờ có thơ MEM PCCC đã tìm hiểu luật thơ và đã làm thơ cả ngày lẫn đêm. có khi đi đường cũng nghĩ đến thơ...thẩn rồi có

khi cũng ...lú lẫn.

tất cả lỗi do PCCC không biết đùa.

một lần nữa PCCC xin gửi ngàn lần xin lỗi tới MŨN!

Xin lỗi tất cả các bác trên diễn đàn CADViệt, mong các bác hiểu và thông cảm cho PCCC và các bác hiểu thông cảm cho cả MŨN nữa các bác nhá!

Một lần nữa xin cảm ơn tất cả các bác trên diễn đàn đã là nơi PCCC được học hỏi rất nhiều và đồng thời cũng được chia sẻ niềm vui và nỗi buồn!

tạm biệt MŨN chúc MŨN luôn khỏe mạnh yêu cuộc sống và thành công thành đạt trong cuộc sống đầy gian nan vất vả này!

TẠM BIỆT CÁC BÁC chúc các bác có được những giây phút thư giãn trên diễn đàn CADViệt!

VĨNH BIỆT NHỮNG THÁNG MGÀY NHỮNG PHÚT GIÂY NÔNG NỔI CỦA TUỔI TRẺ! (PCCC)

Hê hê,

Cái nhà bác này hay nhỉ,

Có ai cấm bác không được làm thơ đâu mà buồn. Chả có bác bé Mũn đã có bác Ji bác bùm bùm, chả còn topic thơ mem thì bác lại tòi ra topic thơ khoai thơ lúa, cứ thế mà mần, diễn đàn mợ cựa mà, miễn là bác phải vui và cùng anh em vui, vậy lâu. Lâu lâu có sờ .... một tí chắc cũng chả ai giận bác đâu. Thôi bác lập topic thơ khoai mới đi, biết đâu chả vớ được bác bé Khoai bé lúa nào oai bằng mấy ây chứ, buồn chi cho nó tốn mồi bác ơi.

Anh em ta vào đây hễ vui là khoái, ếch nhái cào cào gì cũng tốt mà bác.

Chúc bác chóng ..... quên hi hi.

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Ôi, mục thư giãn giờ không còn cười nổi nữa rồi. Đề nghị Admin cho mở thêm một số mục như : Đốp chát lượm liền; Gỡ rối tơ lòng thòng; Người (Cad) Việt xấu xí ... đi :cheers:

http://www.cadviet.com/forum/index.php?act...&qpid=44282

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Ôi, mục thư giãn giờ không còn cười nổi nữa rồi. Đề nghị Admin cho mở thêm một số mục như : Đốp chát lượm liền; Gỡ rối tơ lòng thòng; Người (Cad) Việt xấu xí ... đi :cheers:

ôi PC chẳng biết nói gì nữa! PC chỉ đùa vui thôi những ai đã học tập và làm việc với PC đều có nhận xét PC là người phổi bò có

gì nóng giận nói tọac chân lợn chứ không ác tâm, không để bụng.

PC viết bài chỉ vui và thư giãn là chính thôi. viết bài dễ gây ngộ nhận làm người khác buồn bực PC sẽ không viết nữa!

dù sao PC cũng cảm ơn MŨN người đã gây ấn tượng mạnh làm cho PC thay đổi một số tính nết. cảm ơn bác Hoành đã dành

cho PC sự ưu ái:

Về việc edit bài cũng là chuyện bình thường. Tôi (và các quản trị viên khác) vẫn phải edit các bài, tên topic của các thành viên cho có dấu, cho khớp với nội dung bài viết, làm cho diễn đàn tốt đẹp hơn - cái này mong được Pccc hiểu. Nếu Pccc xem là quan trọng thì đành xin lỗi, lần sau quản trị sẽ không edit của pccc.

Xin chào tất cả các bác chúc các bác vui vẻ trẻ mãi đến già!

PCCC muốn nói với tất các các bác và các bạn rằng : PCCC không hề giận ai cả bởi đây chỉ là mạng ảo. PCCC chỉ buồn là

bài viết củ PCCC vô duyên và vô tình làm người khác phiền lòng thôi!

viết bài để người khác không vui là điều PCCC không mong muốn!

ngày mai PC sẽ nộp tiền mua hai cuốn ấn phẩm đây sẽ là vật kỷ niệm mà PC sẽ giữ mãi nó.

• Vote tăng 4

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

chẹp, đàn ông mà, cứng rắn lên anh PC

dù dư lào, thì hãy cứ làm con người như mình muốn, ai nghĩ jì kệ ai anh ạh :cheers:

• Vote tăng 3

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

dù dư lào, thì hãy cứ làm con người như mình muốn, ai nghĩ jì kệ ai anh ạh :cheers:

@ Mũn: giọng điệu đểu giả ế B) , hem bik hum wa ai xui em chuyện jè ý nhở, her her

@ PCC: Đừng suy nghĩ nhìu, chuyện vui cũng có lúc bùn, có lúc nóng giận tức thời ko kiềm chế đc những câu nói bồng bột, ai cũng có lúc sai, chẳng ai hoàn hảo cả, biết lỗi sửa sai là đc. Em cũng vậy , xin lỗi vì đã những lời nói ko hay.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chẹp chẹp! Đã nà thư giãn mà các anh em nại hiểu nầm nhau như thế thì rất chi nà ko thư giãn! Ông bà ta đã có câu : "Sông có khúc, người có núc". Vậy thì con người núc buồn núc vui cũng nà chuyện rất chi nà bình thường...Quan trọng nà chúng ta nuôn cảm thấy thoải mái chứ đừng bao giờ đặt lặng những chuyên đề trong thư giãn trở lên nghiêm trọng!

Hãy thư giãn với tất cả những gì mình có thể và hãy tham gia nhiệt tình tất cả những vấn đề kỹ thuật nào mà anh em chúng ta có thể tham gia!

B) He he trong mục thư giãn nâu nâu sờ...pam 1 tý cho đời ló thêm nạc quan, các bác thông cảm nhá! :cheers:

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
B) He he trong mục thư giãn nâu nâu sờ...pam 1 tý cho đời ló thêm nạc quan, các bác thông cảm nhá! :cheers:

đây là spam hay là .... gì hở bác SONCAD!

Đúng nà "người người yêu người sống để: ...yêu ... nhau"

quả thực là PC không dám trích dẫn bài viết của

sally_nho_be[/b]

nó ở trong này:

http://www.cadviet.com/forum/index.php?sho...20&start=20

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

sally_nho_be[/b]

nó ở trong này:

he he, tại Mun~ lói nà câu cụa anh có hàm ý rất thâm, em thì hem bik thâm như thía lào lên cứ reply như thía, hỉu thì hỉu mà hem hỉu thì cười :cheers:. Hình như pcc đang kết tội em , em có bik jè đâu, ng hem bik hem coá tội B)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

ôi PC chẳng biết nói gì nữa! PC chỉ đùa vui thôi những ai đã học tập và làm việc với PC đều có nhận xét PC là người phổi bò có

gì nóng giận nói tọac chân lợn chứ không ác tâm, không để bụng.

PC viết bài chỉ vui và thư giãn là chính thôi. viết bài dễ gây ngộ nhận làm người khác buồn bực PC sẽ không viết nữa!

dù sao PC cũng cảm ơn MŨN người đã gây ấn tượng mạnh làm cho PC thay đổi một số tính nết. cảm ơn bác Hoành đã dành

cho PC sự ưu ái:

Xin chào tất cả các bác chúc các bác vui vẻ trẻ mãi đến già!

PCCC muốn nói với tất các các bác và các bạn rằng : PCCC không hề giận ai cả bởi đây chỉ là mạng ảo. PCCC chỉ buồn là

bài viết củ PCCC vô duyên và vô tình làm người khác phiền lòng thôi!

viết bài để người khác không vui là điều PCCC không mong muốn!

ngày mai PC sẽ nộp tiền mua hai cuốn ấn phẩm đây sẽ là vật kỷ niệm mà PC sẽ giữ mãi nó.

Chào bác PCCC,

Cám ơn bác về những điều nói thực, không cám ơn bác về những điều làm cho người khác ngộ nhận.

Cám ơn bác về những điều chân thành, không cám ơn bác về những điều không thật.

Cuộc sống sẽ vẫn cứ trôi với tất cả những điều thực và không thực, chân thành và giả dối. Mỗi người hãy tự lựa cho mình cái gì cần thiết, kể cả những điều không thực và không chân thành. Bác cũng vậy mà tôi cũng thế.

Bác chả trách ai thì có nhẽ cũng chả có ai trách bác. Bác không giận ai thì cũng chả ai giận lẫy bác.

Có chăng trên diễn đàn này, mọi người đều quan tâm đến nhau nên mới có những điều "tâm sự" "chọc ngoáy" nhau như vậy. Chả có gì để mà phải tự ái, tự ti hay tự tôn, tự đại ở đây cả. Vui thì ta cùng chơi, mà chả vui ta cũng vẫn chả chết.

Bác chả vào diễn đàn nữa, chắc cũng sẽ nhiều người nhớ bác, nhưng chắc bác cũng nhớ người ta nhiều bác nhỉ?

Vậy thì tội chi phải vậy, để cho thế gian này thêm nhiều cái sự rầu.?

Cơm bác, bác xơi, gạo tôi tôi thổi. Miệng bác bác nói, miệng tôi tôi ca. Phím của bác bác sờ, phím của tôi tôi gõ. Chả có thằng Tây hay thằng ta nào nó phải chết vì bác hay vì tôi cả. Thế giới này vẫn cứ y xì như vậy, bất cần tôi hay bác phải lăn tăn.

Vì thế nên tôi mong bác sớm tìm lại được hai chữ bằng an trong cộng đồng Cadviet.

Mong có ngày gặp bác, ta còn được chén chú chén anh, nếu như trời còn thương cho ta được thêm dăm tuổi thọ bác ạ.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

sally_nho_be[/b]

nó ở trong này:

he he, tại Mun~ lói nà câu cụa anh có hàm ý rất thâm, em thì hem bik thâm như thía lào lên cứ reply như thía, hỉu thì hỉu mà hem hỉu thì cười :cheers:. Hình như pcc đang kết tội em , em có bik jè đâu, ng hem bik hem coá tội B)

MŨN thâm hay ai thâm !

MŨN trong cái nhìn của tôi

là người độ lượng người thẳng thắn

nói thẳng nói thật những gì có thật trong lòng MŨN

tôi kính trọng MŨN dù MŨN có thể ít hơn tôi vài tuổi!

ai thâm ai không thâm

chỉ có quỷ thần hai vai chứng giám

và ông trời cũng có mắt l

Gửi bác Bình em cám ơn bác rất nhiều xin gửi tới bác lời chúc sức khoẻ và thành đạt. chào bác em ngược!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Dù sao đây vẫn là thế giới ảo mà, mọi người có va chạm thì mới có điều kiện để hiểu về nhau hơn. Qua những bài viết tôi, bạn và mọi người cũng phần nào hiểu thêm về nhau. Những người nói ra được những gì mình nghĩ là những người dũng cảm nhất. Chắc chắn PCCC và rất nhiều người trong số chúng ta vào CADViet có những lúc không được thoải mái lắm, không sao cả, thế mới đúng là cuộc sống mà. Vô tư đi :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Dù sao đây vẫn là thế giới ảo mà, mọi người có va chạm thì mới có điều kiện để hiểu về nhau hơn. Qua những bài viết tôi, bạn và mọi người cũng phần nào hiểu thêm về nhau. Những người nói ra được những gì mình nghĩ là những người dũng cảm nhất. Chắc chắn PCCC và rất nhiều người trong số chúng ta vào CADViet có những lúc không được thoải mái lắm, không sao cả, thế mới đúng là cuộc sống mà. Vô tư đi :cheers:

bạn gp14 à! tôi với bạn cũng có lúc trao đổi với nhau tôi đã nói hết tôi những điều tôi muốn nói. có lần bạn đã vô tình gây nên sự vô tình của tôi với em con bà cô tôi nhưng tôi không hề có lời nào nói quá nhời dù là trong lúc bức xúc người ta có thể nói những lời không hay.

nhưng gặp trường hợp như tôi bạn sẽ ứng xử ra sao:

MŨN thâm hay ai thâm !

MŨN trong cái nhìn của tôi

là người độ lượng người thẳng thắn

nói thẳng nói thật những gì có thật trong lòng MŨN

tôi kính trọng MŨN dù MŨN có thể ít hơn tôi vài tuổi!

ai thâm ai không thâm

chỉ có quỷ thần hai vai chứng giám

và ông trời cũng có mắt l

Gửi bác Bình em cám ơn bác rất nhiều xin gửi tới bác lời chúc sức khoẻ và thành đạt. chào bác em ngược!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
bạn gp14 à! tôi với bạn cũng có lúc trao đổi với nhau tôi đã nói hết tôi những điều tôi muốn nói. có lần bạn đã vô tình gây nên sự vô tình của tôi với em con bà cô tôi nhưng tôi không hề có lời nào nói quá nhời dù là trong lúc bức xúc người ta có thể nói những lời không hay.

nhưng gặp trường hợp như tôi bạn sẽ ứng xử ra sao:

Quan điểm của cá nhân mình là: Nếu có thể thì sẽ nói và làm những gì mình thấy là đúng, có như thế mọi người mới biết mình sai hay đúng để góp ý. Mình có 1 đứa bạn thân, khi nó giận ai đó cái gì thì sẽ im lặng và "không thèm" nói gì nữa, còn mình thì ngược lại, phải nói cho rõ ràng mọi vấn đề đã còn bên kia vẫn không hiểu mình thì tuỳ họ thôi vì điều đó mình không thể áp đặt được.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Nếu mà thư jãn ko cưởi nổi nữa thì zẹp quách nó đi, mệt người

Vào đây chơi cho vui thôi mà, cuộc đời dài này cũng chỉ là tập hợp của một chuỗi ngày rong chơi

Bác PC đừng quá quan trọng hóa vấn đề như thế, forum chỉ là cuộc sống ảo. Bác xem, bác nhớn thế rồi mà cứ hơi tí là làm mình làm mẩy, dỗi này dỗi nọ để mọi người phải dỗ. Vô phúc cho cô nào yêu phải bác, bị bác làm nũng cho cả ngày mất :cheers:)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Nếu mà thư jãn ko cưởi nổi nữa thì zẹp quách nó đi, mệt người

Vào đây chơi cho vui thôi mà, cuộc đời dài này cũng chỉ là tập hợp của một chuỗi ngày rong chơi

Bác PC đừng quá quan trọng hóa vấn đề như thế, forum chỉ là cuộc sống ảo. Bác xem, bác nhớn thế rồi mà cứ hơi tí là làm mình làm mẩy, dỗi này dỗi nọ để mọi người phải dỗ. Vô phúc cho cô nào yêu phải bác, bị bác làm nũng cho cả ngày mất :cheers:)

Chà,sao nói giống bạn mình quá( B) )

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

không đâu MŨN à ! đây là ảo mạng làm mình làm mẩy chả giải quyết được gì nhưng hôm qua PC buồn lắm tự dưng có người bảo PC là (.............) lại còn tặng cả PC bài hát (..................) thật kinh dị! (sợ quá không dám trích dẫn)

http://www.cadviet.com/forum/index.php?sho...amp;#entry44413

PC rất cảm động vì MŨN nói :"dỗi này dỗi nọ để mọi người phải dỗ". không phải thế đâu PC chẳng là cái gì để mọi người phải dỗ cả!

ngàn lần cảm ơn MŨN đã cảnh báo :"Vô phúc cho cô nào yêu phải bác, bị bác làm nũng cho cả ngày mất ". PC sẽ xem lại mình để rút kinh nghiệm!

(khi nào PC lấy vợ PC sẽ trân trọng kính mời MŨN đến dự đám cưới nhá! PC muốn nhờ MŨN làm cho vài họa tiết phông đám cưới được không!)

hôm nay PC không buồn phiền nữa roài chỉ thấy buồn ... cười cho cái sự đời thôi!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Ối, ối, chờ tí, bác ơi, tôi cũng muốn ngược mà mua vé chửa được bác ơi. Bác có cửa nào mách giùm để mình ngược chung cho vui bác ơi.

Từ miền Nam tôi ngược ra Bắc

Mang theo câu hò điệu lý bớ ...... Pccc ơi,

Chờ tí, chờ ti ...... í.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

tặng bác Bình!

từ miền Nam bác ngược ra miền Bắc

mang theo câu hò điệu lý miền Nam

từ miền Bắc em lại ngược vô Nam

mang nỗi buồn đau đi làm... từ thiện

nỗi buồn cho đi nếu không ai nhận

em sẽ trở về bác nhớ đợi chờ em!

chào bác em ngược trước nhá! hẹn gặp lại bác trên nẻo đường thân yêu của Tổ quốc.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

không đâu MŨN à ! đây là ảo mạng làm mình làm mẩy chả giải quyết được gì nhưng hôm qua PC buồn lắm tự dưng có người bảo PC là (.............) lại còn tặng cả PC bài hát (..................) thật kinh dị! (sợ quá không dám trích dẫn)

Có tí chuyện cũng làm ầm ỹ lên, xem ra pcc hay để bụng mấy chuyện nhỏ nhặt. Đùa vui 1 chút mà cứ giẫy lên, chắc pcc trêu ng khác mà ng khác cũng để bụng như pcc chắc chết quá. Muốn del bài cứ nói thẳng ra việc quái j` cứ nhai đi nhai lại cái điệp khúc " sợ quá ko dám trích dẫn". Đàn ông mà hẹp lòng. Nói thẳng đêý, thik del thì del.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Có tí chuyện cũng làm ầm ỹ lên, xem ra pcc hay để bụng mấy chuyện nhỏ nhặt. Đùa vui 1 chút mà cứ giẫy lên, chắc pcc trêu ng khác mà ng khác cũng để bụng như pcc chắc chết quá. Muốn del bài cứ nói thẳng ra việc quái j` cứ nhai đi nhai lại cái điệp khúc " sợ quá ko dám trích dẫn". Đàn ông mà hẹp lòng. Nói thẳng đêý, thik del thì del.

chuyện cũng đã qua rồi bạn cũng đã sửa lại bài viết đó rồi. PC không còn bận tâm đến chuyện cũ đâu. cuộc đời còn dài chúng ta còn nhiều việc phải làm hơi đâu mà để bụng mà bận tâm đến những chuyện vu vơ trên mạng ảo.

PC không nghĩ nhiều đâu. PC cũng thành thực xin lỗi nếu như bài viết củ PC làm sally_nho_be bận tâm!

có những lúc giận hờn

vì phút giây nông nổi

xin sally thứ lỗi

PC hiểu bạn rồi

chúc bạn luôn khỏe vui

đừng giận PC nhá!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
tặng bác Bình!

từ miền Nam bác ngược ra miền Bắc

mang theo câu hò điệu lý miền Nam

từ miền Bắc em lại ngược vô Nam

mang nỗi buồn đau đi làm... từ thiện

nỗi buồn cho đi nếu không ai nhận

em sẽ trở về bác nhớ đợi chờ em!

chào bác em ngược trước nhá! hẹn gặp lại bác trên nẻo đường thân yêu của Tổ quốc.

ThƠ của bác PCCC hay đáo để lâu không thấy bác viết nữa nhảy! Thất tình gì mờ lâu thế?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay