Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
thachsanh1

bác admin đừng đổi kiểu hiển thị topic

Các bài được khuyến nghị

Em thấy theo dõi một topic theo kiểu mới mà bác admin vừa làm ra rất khó khăn và không tiện cho lắm,mong bác xem xét lại để lại như cũ có vẻ sẽ dễ theo dõi hơn chứ bác cứ cho nó thành một cái cây to đùng như vậy mà chỉ hiện mỗi ten người post bài khi reply (làm sao biết đc ng đó post jì) hux e là e không thấy thjk kiểu này!em xin hết

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Em thấy theo dõi một topic theo kiểu mới mà bác admin vừa làm ra rất khó khăn và không tiện cho lắm,mong bác xem xét lại để lại như cũ có vẻ sẽ dễ theo dõi hơn chứ bác cứ cho nó thành một cái cây to đùng như vậy mà chỉ hiện mỗi ten người post bài khi reply (làm sao biết đc ng đó post jì) hux e là e không thấy thjk kiểu này!em xin hết

Admin không đổi gì hết, bạn xem bài viết này sẽ biết cách khắc phục tình trạng của bạn:

bài trả lời chỉ hiện thị bằng 1 dòng link ở dưới cuối topic

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Admin không đổi gì hết, bạn xem bài viết này sẽ biết cách khắc phục tình trạng của bạn:

bài trả lời chỉ hiện thị bằng 1 dòng link ở dưới cuối topic

Nhưng thay đổi ở chỗ nào. Sao Hiệp tìm mãi mà không thấy. Mình cũng đang bị như vậy và đang không biết thay đổi lại. ai hướng dẫn cụ thể chút dùm với. Thanks.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Nhưng thay đổi ở chỗ nào. Sao Hiệp tìm mãi mà không thấy. Mình cũng đang bị như vậy và đang không biết thay đổi lại. ai hướng dẫn cụ thể chút dùm với. Thanks.

Chỉ cần làm 1 lần là được:

Đang xem chủ đề, gõ thêm dòng &mode=linear vào cuối đường dẫn của thanh address của trình duyệt. Hoặc click vào đây

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo