Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
thecungduoc

xin mẫu cổng, tường rào hiện đại

Các bài được khuyến nghị

bác nào có mẫu cổng tường rào hiện đại cho em xin nhé. em đang rất cần
Mình cũng cần nữa, ghép vào cái cổng điện Inox mà ngu không sáng tác nổi :s_big:

Đây là các mẫu tôi lấy trên Diễn đàn cadviet và Thư viện kiến trúc. Hy vọng có ích!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Đây là các mẫu tôi lấy trên Diễn đàn cadviet và Thư viện kiến trúc. Hy vọng có ích!

Báo cáo báo cáo, link xi cà đai :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hic, đã báo up thành công rồi mà. Chả hiểu sao nữa. Sorry các bác!

Thế thì anh sv up tiếp lần 2 cho mọi ngươì tham khảo đi. Thank anh trước :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Lần này thì chắc được rồi

Em thấy ko có gì là hiện đại và nổi bật hết anh SVBA ơi. Đơn điệu và cũ rích lắm rôì. Anh còn mẫu nào nữa không?!?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Em thấy ko có gì là hiện đại và nổi bật hết anh SVBA ơi. Đơn điệu và cũ rích lắm rôì. Anh còn mẫu nào nữa không?!?

Anh Sveba ơi! Anh vẫn chưa tìm kiếm được à???

Em gửi cho anh một bài viết về mẫu hàng rào do cho cháu họ xa của em gửi đến.Em định gửi đến cho anh đế anh gửi cho TÚ nhưng em thấy anh gửi cũng được mà em gửi cũng thế nên em gửi liền.

Em thấy cháu em bảo có quen một chị kiến trúc sư chuyên thiết kế hàng rào.

http://www.cadviet.com/forum/index.php?sho...amp;#entry58655

Anh Svba ơi! không bít có phải năm 2010 là năm thế giới phòng chống kẻ trộm ko mà em thấy gần đây có rất nhiều bài viết hỏi về vấn đề hàng ...dào. Nếu anh biết được thông tin về cái vấn đề này , anh nhớ thông tin sớm cho em. Biết đâu đây có khi lại là cơ hội tốt để em chuyển nghề đi buôn hàng rào...

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Anh Svba ơi! Anh vẫn chưa tìm kiếm được à???

Em gửi cho anh một bài viết về mẫu hàng rào do cho cháu họ xa của em gửi đến.

Em thấy cháu em bảo có quen một chị kiến trúc sư chuyên thiết kế hàng rào.

http://www.cadviet.com/forum/index.php?sho...amp;#entry58655

Anh Svba ơi! không bít có phải năm 2010 là năm thế giới phòng chống kẻ trộm ko mà em thấy gần đây có rất nhiều bài viết hỏi về vấn đề hàng ...dào. Nếu anh biết được thông tin về cái vấn đề này , anh nhớ thông tin sớm cho em. Biết đâu đây có khi lại là cơ hội tốt để em chuyển nghề đi buôn hàng rào...

Uh, anh vẫn chưa tìm được em ạ! :s_big: Em nắm bắt vấn đề cũng nhanh đấy. Anh đang chuẩn bị thành lập công ty chuyên buôn cổng, khóa cổng với hàng rào. Em đi buôn nhỏ lẻ không ăn thua đâu. Chi bằng về đầu quân cho Công ty anh đi. Về vấn đề lương lậu thì em cứ yên tâm. Anh sẽ trả lương cho em dựa vào số năm kinh nghiệm đi... buôn gà :s_big:

Thế nhé em nhé! Dạo này anh bận lắm, mọi việc anh giao cho phòng nhân sự làm tất nên em ko nộp đơn nhanh là mất chỗ đấy. :s_big: Em cũng không cần quà cáp gì cho anh nhiều đâu. Cứ mỗi lần đến chơi tặng anh đôi gà là được. Miễn là đừng có H5N1 hay H1N1, anh sợ lắm! :s_big:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Haanh này cố tình chơi Tú đây hả?!? Thằng cháu em?!?Nói tui là cháu của anh hả?!?Còn chị kiến trúc sư?!?có chị nhà sư thì có. Ông bôi bác tui vửa thui nghen ông bán gà. Cầu trời cho đàn gà của ông bị nhiễm H5N1 và biến chứng qua H1N1. Cho ông phá sản, mạt luôn. Đồ thấy ghét

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo