Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
gp14

Miss CADViet 2008

Ai sẽ là Miss CADViet 2008?  

33 thành viên đã bầu chọn

1. 1. Girl tiêu biểu của năm 2008

• [url="http://www.cadviet.com/forum/index.php?showuser=21"]Colonbay[/url]
      8
    • [url="http://www.cadviet.com/forum/index.php?showuser=6823"]Fugukichi[/url]
      2
    • [url="http://www.cadviet.com/forum/index.php?showuser=6800"]Happyfeet[/url]
      9
    • [url="http://www.cadviet.com/forum/index.php?showuser=4308"]Hoa trang trắng[/url]
      1
    • [url="http://www.cadviet.com/forum/index.php?showuser=21432"]Huyentran[/url]
      1
    • [url="http://www.cadviet.com/forum/index.php?showuser=26583"]Newwwinds[/url]
      0
    • [url="http://www.cadviet.com/forum/index.php?showuser=9615"]Sally_nho_be[/url]
      6
    • [url="http://www.cadviet.com/forum/index.php?showuser=16218"]Saobangonline[/url]
      1
    • [url="http://www.cadviet.com/forum/index.php?showuser=21387"]Svba1608[/url]
      4

Các bài được khuyến nghị

Sau 2 năm ra đời đại gia đình CADViet.com của chúng ta đã trở thành 1 cộng đồng hết sức gắn bó giữa mọi người. Cũng như một xã hội thu nhỏ, CADViệt không thể thiếu đi sự đóng góp từ 1 nửa thế giới mà người ta vẫn gọi là phái đẹp.

Mình không muốn nói nhiều vì chắc chắn ai trong chúng ta cũng hết sức trân trọng đặc biệt các thành viên nữ trên diễn đàn, đó là lý do mình mở topic này để cánh mày râu (ai không có râu cũng không sao) thể hiện tình củm của mình với các mem nữ trên CADViet.com.

Sau quá trình bôn ba khắp CADViet trong thời gian qua, mình xin đề cử trước 1 số mem nữ (chủ quan của mình nhé, có lầm lẫn thì sẽ bổ sung sau) có tầm ảnh hưởng không nhỏ tới CADViet của chúng ta, đây cũng là cơ hội để chúng ta phát hiện nhiều hơn nữa các bạn nữ đang ẩn nấp đâu đó trên CADViet mà chúng ta chưa khám phá được.

Để tôn vinh các chị em CADViet, anh em hãy zô vote đi nhé!!!

@: ai có đề cứ nữa không nhỉ? danh sách sẽ được bổ sung.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Sau 2 năm ra đời đại gia đình CADViet.com của chúng ta đã trở thành 1 cộng đồng hết sức gắn bó giữa mọi người. Cũng như một xã hội thu nhỏ, CADViệt không thể thiếu đi sự đóng góp từ 1 nửa thế giới mà người ta vẫn gọi là phái đẹp.

Mình không muốn nói nhiều vì chắc chắn ai trong chúng ta cũng hết sức trân trọng đặc biệt các thành viên nữ trên diễn đàn, đó là lý do mình mở topic này để cánh mày râu (ai không có râu cũng không sao) thể hiện tình củm của mình với các mem nữ trên CADViet.com.

Sau quá trình bôn ba khắp CADViet trong thời gian qua, mình xin đề cử trước 1 số mem nữ (chủ quan của mình nhé, có lầm lẫn thì sẽ bổ sung sau) có tầm ảnh hưởng không nhỏ tới CADViet của chúng ta, đây cũng là cơ hội để chúng ta phát hiện nhiều hơn nữa các bạn nữ đang ẩn nấp đâu đó trên CADViet mà chúng ta chưa khám phá được.

Thiếu nhiều lắm tỷ dụ như: SAOBANGONLINE, HUYENTRAN,...

GP 14 tài thật biết được lý lịch nhiều chị em thế? He he he....!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

tưởng 5 nay là 5 2009

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Phải có ảnh thì các menb mới bình chọn được chứ bác chủ topic ,cho xin vài trăm ảnh đi ^_^

Đợi tớ biên tập lại cái hồ sơ dự thầu của các ứng viên rồi sẽ post lên để mọi người tham khảo sau nhé, hiện tại 1 số bộ hồ sơ gửi tới mình còn sơ sài quá :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Phải có ảnh của các Miss thì mới bỏ phiếu được chứ. Quan trọng nhất là ảnh.

Ảnh cũng quan trọng - nhưng nếu chỉ có ảnh không thì chỉ là Miss ảnh thôi

GP14 nên biên tập lại chính xác cả về hình ảnh lẫn số đo 3 vòng anh em mới bỏ phiếu được ^_^ giống kiểu bầu chọn cho Mai Phương Thúy hồi trước ây :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

@: ai có đề cứ nữa không nhỉ? danh sách sẽ được bổ sung.

Mình xin đề cử vndesperados và bạn Hoa cô tử nữa.

Xem ảnh của các thành viên thì vndesperados là nữ và lại rất giỏi và nhiệt tình nữa.

Còn Hoa cô tử thì cũng chưa biết nữ hay là nam nữa. Mình thấy ảnh đại diện của bạn ấy là nữ thôi.

Hoa cô tử có tinh thần ham học hỏi rất để chúng ta học tập.

Hoa cô tử có thể giới thiệu một chút (nhiều nhiều ^_^ ) về mình cho anh chị em CADVIET cùng biết được không? :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Sao ko có tên Mũn ^_^(

ứ biết đâu

Mũn cũng muốn làm miss cơ :D(

bắt đền =))

@GP: muốn thi như vậy thì phải post ảnh các miss lên để bà con dễ bầu chọn chứ dư lày mỗi tên ko thì vote khó lắm :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mũn có ảnh rồi kìa, vote cho Mũn 1 phiếu bé ngoan thôi nhé ^_^

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Sao ko có tên Mũn ^_^(

ứ biết đâu

Mũn cũng muốn làm miss cơ :D(

bắt đền =))

@GP: muốn thi như vậy thì phải post ảnh các miss lên để bà con dễ bầu chọn chứ dư lày mỗi tên ko thì vote khó lắm :D

Không có cả haanh!~

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Ảnh cũng quan trọng - nhưng nếu chỉ có ảnh không thì chỉ là Miss ảnh thôi

GP14 nên biên tập lại chính xác cả về hình ảnh lẫn số đo 3 vòng anh em mới bỏ phiếu được ^_^ giống kiểu bầu chọn cho Mai Phương Thúy hồi trước ây :D

Cái số đo thì GP 14 chỉ ước lượng áng chừng thôi mừ! Vòng 1 với cả vòng 3 GP14 thuộc bằng cháo!

Số vòng bác cứ để cho GP14 ước lượng bằng gang! Một số thành viên đã có ảnh, các bác đã biết rồi đó chỉ có một số bạn thân của GP14 là chưa có ảnh. Đề nghị GP14 chưng ảnh lên!

Đặc biệt lưu tâm đến các chị có cái tên lạ, lần đầu tiên em thấy xuất hiện trên Frum:

-Fugukichi -Newwwinds -Hoa trang trắng

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mình xin đề cử vndesperados

Xem ảnh của các thành viên thì vndesperados là nữ và lại rất giỏi và nhiệt tình nữa.

He hé

Bạn Tue_NV vui tính nhỉ Chị vndesperados ^_^ - xin xem lại Tại đây

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mình xin đề cử vndesperados và bạn Hoa cô tử nữa.

Còn Hoa cô tử thì cũng chưa biết nữ hay là nam nữa. Mình thấy ảnh đại diện của bạn ấy là nữ thôi.

Hoa cô tử có tinh thần ham học hỏi rất để chúng ta học tập.

Hoa cô tử có thể giới thiệu một chút (nhiều nhiều ^_^ ) về mình cho anh chị em CADVIET cùng biết được không? :D

Mình là nữ nhi giống như Tên của mình trên diễn đàn này. Mình rất rất ham đọc truyện đặc biệt là các truyện thần thoại; viễn tưởng. Giống như Bác Hồ, mình còn rất rất yêu hoa lá cỏ cây, yêu trời đất sông núi, yêu sự sống trên cái hành tình tuyệt diệu. Cuộc sống xô bồ, bon chen ngày nay đã khiến cho tâm hồn con người ngày càng khô héo đi. Hãy dành một phút tĩnh tại để ngẫm xem mình là ai! Hãy lắng nghe, hãy hoà mình vào thiên nhiên khi đó bạn sẽ hiểu ra rằng: Được sống, được tồn tại trên hành tinh mà người ta gọi là Trái đất này thật hạnh phúc, sung sướng xiết bao! Cũng giống như có ra ngoài vũ trũ tối tăm, lạnh giá đến kinh người chúng ta mới hiểu, mới thấy được sự sống trên Trái đất thật tuyệt vời!

Mình cảm ơn bạn đã đề cử mình cho Miss Cadviet nhưng có lẽ mình đã già rồi, tâm hồn mình cũng đã già rồi!

Mình hy vọng sẽ có nhiều người tham gia vào Miss Cadviet, điều đó càng làm cho diễn đàn Cadviet trở nên thân thiện, gần gũi hơn với mọi người.

"Yêu và được yêu đều là những hạnh phúc lớn của đời người. Để có được chút hạnh phúc mong manh đó nhiều người đã phải đánh đổi cả cuộc đời mình!"

- Hoa cô tử-

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mình là nữ nhi giống như Tên của mình trên diễn đàn này. Mình rất rất ham đọc truyện đặc biệt là các truyện thần thoại; viễn tưởng. Giống như Bác Hồ, mình còn rất rất yêu hoa lá cỏ cây, yêu trời đất sông núi, yêu sự sống trên cái hành tình tuyệt diệu. Cuộc sống xô bồ, bon chen ngày nay đã khiến cho tâm hồn con người ngày càng khô héo đi. Hãy dành một phút tĩnh tại để ngẫm xem mình là ai! Hãy lắng nghe, hãy hoà mình vào thiên nhiên khi đó bạn sẽ hiểu ra rằng: Được sống, được tồn tại trên hành tinh mà người ta gọi là Trái đất này thật hạnh phúc, sung sướng xiết bao! Cũng giống như có ra ngoài vũ trũ tối tăm, lạnh giá đến kinh người chúng ta mới hiểu, mới thấy được sự sống trên Trái đất thật tuyệt vời!

Mình cảm ơn bạn đã đề cử mình cho Miss Cadviet nhưng có lẽ mình đã già rồi, tâm hồn mình cũng đã già rồi!

Mình hy vọng sẽ có nhiều người tham gia vào Miss Cadviet, điều đó càng làm cho diễn đàn Cadviet trở nên thân thiện, gần gũi hơn với mọi người.

"Yêu và được yêu đều là những hạnh phúc lớn của đời người. Để có được chút hạnh phúc mong manh đó nhiều người đã phải đánh đổi cả cuộc đời mình!"

- Hoa cô tử-

Lần đầu tiên thấy tên của bạn và bài viết của bạn thật ấn tượng:

Cuộc sống xô bồ, bon chen ngày nay đã khiến cho tâm hồn con người ngày càng khô héo đi. Hãy dành một phút tĩnh tại để ngẫm xem mình là ai! Hãy lắng nghe, hãy hoà mình vào thiên nhiên khi đó bạn sẽ hiểu ra rằng: Được sống, được tồn tại trên hành tinh mà người ta gọi là Trái đất này thật hạnh phúc, sung sướng xiết bao! Cũng giống như có ra ngoài vũ trũ tối tăm, lạnh giá đến kinh người chúng ta mới hiểu, mới thấy được sự sống trên Trái đất thật tuyệt vời!

Trên cả cụ tổ tuyệt vời!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Khẩn thiết đề nghị bác GP14 cho Mũn vào danh sách miss ;^_^

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

- Hoa cô tử-

Ấn tượng thật đấy Hoa Cô tử. Nếu bạn đã viết ra được những điều như thế thì bạn không già và tâm hồn bạn luôn luôn trẻ mãi với thời gian.

Bỏ cho bạn 100 phiếu. ^_^

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Để tiện cho cái công việc bình chọn em xin cung cấp cho các bác biêt về topic của bạn SAOBANGONLINE:

http://www.cadviet.com/forum/index.php?sho...c=5010&st=0

( Nếu ko có GP14 giới thiệu em lại cứ tưởng SAOBANGONLINE là nam các bác ạ!

Khẩn thiết đề nghị GP 14 giới thiệu bài viết của mấy chị:-Fugukichi -Newwwinds -Hoa trang trắng-Svba1608

Chưa biết người ta viết cái gì vòng 3 là mấy gang, bình chọn kiểu gì đây hả GP14?????

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mấy hôm nay bận ko vào giờ mới biết có cuộc bình chọn này!Em thì cứ cho colonbay một phiếu nhé!Đề nghị bác Mũn không được gây rối trật tự nơi công cộng nhé! ^_^ :D :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Giới tính của Mũn hiện tại vẫn chưa xác định cho nên chưa được liệt vào Miss, đợi khi nào hoàn thiện giới tính xong gp14 sẽ cho zô :D

Mấy hôm nay hồ sơ dự thi gửi về tới tấp quá nên tớ chưa biên tập được kỹ lý lịch chi tiết các ứng viên, xin hứa sẽ sớm hoàn thiện để anh em có thêm căn cứ vote. :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Để tiện cho cái công việc bình chọn em xin cung cấp cho các bác biêt về topic của bạn SAOBANGONLINE:

http://www.cadviet.com/forum/index.php?sho...c=5010&st=0

( Nếu ko có GP14 giới thiệu em lại cứ tưởng SAOBANGONLINE là nam các bác ạ!

Khẩn thiết đề nghị GP 14 giới thiệu bài viết của mấy chị:-Fugukichi -Newwwinds -Hoa trang trắng-Svba1608

Chưa biết người ta viết cái gì vòng 3 là mấy gang, bình chọn kiểu gì đây hả GP14?????

Sao GP14 khinh người thế? Không trả lời câu hỏi???!!!!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Sao GP14 khinh người thế? Không trả lời câu hỏi???!!!!!

Em nói rùi mà, hồ sơ của ứng viên nhiều quá, em sẽ hoàn thiện sớm nhất có thể, em hứa đó ^_^

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo