Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
BigBill

Download AutoCAD 2010

Các bài được khuyến nghị

Homepage - http://www.autodesk.com

D-Link Size: 1.25GB 2dbsawz.jpg

http://usa.autodesk.com/adsk/servlet/mform...&id=9106363

Hoặc link Mediafile

http://www.mediafire.com/?sharekey=cdc79be...b0525f9dc872450

Demo một vài hình ảnh cài đặt

0.655619001237952339.bmp

0.057079001237952498.bmp

• Vote tăng 11

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
sau khi cài xong copy file này vào thư mục cài clickhere

Mình thấy cad 2010 hay a bạn bạn có soft cho minh xin với . Thanks . Chúc anh em cad việt 1 ngày thật vui vẽ & Hạnh phúc

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Cho mình hỏi chút: cái bộ này có CDkey chưa? ko tìm thấy, hay chỉ là demo thôi?

Bạn giải nén cái này rồi copy file vào thư mục cài đặt

Bản quyền

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chao Ban ( sr vi khong viet tieng viet duoc)

minh cai Cad2010 khong duoc, sau khi uncompress, den khi dien mã minh dien dai 1 so bat ki, vao duoc cua so install,nhung den day thi khong the cai dat tiep tuc duoc nua, Ban xem giup cach khac phuc. nhe, thankx

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bac cai the nao, xin vui long giup minh cach cai, mifnh chi cai den giao dien ( chon configuration) sau do menu Yes/No de cap nhat Configuration bi disable, khong click duoc, den do chi con biet Ctrl+Alt+Del thoi.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mình thấy cad 2010 hay a bạn bạn có soft cho minh xin với . Thanks . Chúc anh em cad việt 1 ngày thật vui vẽ & Hạnh phúc

Bạn Download chương trình thì vào trang autodesk.com mà tải về http://usa.autodesk.com/adsk/servlet/mform...&id=9106363

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Copy cái file đó vào thư muc cài đặt chỉ là biện pháp tạm thời thôi chứ không phải là ngon. Về hình thức thì nó làm mất đi cái chữ "Unregister version" cứ đập vào mặt mình trên Status bar nhưng về bản chất thì vẫn là "Unreg..." nó chỉ cho dùng khoảng 30 ngày thôi ! Vào phần help mà xem sẽ biết !

Ngoài ra CAD2010 (bản mà anh em mìn Down về ấy) có chút lỗi ở hệ thống menu, nó cứ lúc ẩn lúc hiện menu kiểu CAD2007 và 2008, tuy nhiên không đụng đến nó được (Từ CAD2009 đã có hệ thống menu hoàn toàn khác trước). Cớ lẽ đây là bản Demo do Autodesk cho dùng thử nên mới lỗi như thế. Đành chạy 2009 để chờ khi nào có sinh mã ngon ngon thì dùng một thể vậy !

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

2 chức năng mới của cad10

- Export to PDF một cách dễ dàng bằng lệnh EXPORTPDF

- Thư viện dữ liệu khá đầy đủ hướng đối tượng người vẽ: dùng lệnh wscurrent rồi enter 2 lần để làm xuất hiện cửa sổ palletes, chúng ta có thể chọn thư viện dữ liệu có sẵn theo đối tượng người vẽ như kiến trúc sư (achitectual, civil ....) bằng cách kích vào properties của cửa sổ palletes.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
2 chức năng mới của cad10

- Export to PDF một cách dễ dàng bằng lệnh EXPORTPDF

- Thư viện dữ liệu khá đầy đủ hướng đối tượng người vẽ: dùng lệnh wscurrent rồi enter 2 lần để làm xuất hiện cửa sổ palletes, chúng ta có thể chọn thư viện dữ liệu có sẵn theo đối tượng người vẽ như kiến trúc sư (achitectual, civil ....) bằng cách kích vào properties của cửa sổ palletes.

Từ CAD2007 đã có thể xuất sang PDF dễ dàng mà ! Mọi người có để ý chỗ thực hiện lệnh in (print) ấy không ? Chỗ mà chọn máy in ấy !

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bạn giải nén cái này rồi copy file vào thư mục cài đặt

Bản quyền

Cảm ơn bác nataca ! Em đã cài được cad 2010 rồi! Hiện đang xài rất ngon lành! Có nhiều cái mới lắm! Khi nào có thời gian sẽ post lên anh em cùng tham khảo! :cry:)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
giao diện đẹp và pro kinh khủng.mình đã bẻ khóa đc roài.cấu hình máy phải tương đối 1 tý mới chạy ngon đc :cry:

bác bẻ khóa thế nào thì hướng dẫn cho anh em cách bẻ khóa đi. Nghe các bác nói thấy thích nó quá!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bạn ơi cho mình hỏi sao mình chép file đó bỏ vào thư mục cài đặt rùi mà khi mở lên nó vẫn báo là sài 30 ngày a.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

có bác nào bị CAD 10 cài xong mở file có xref thì bị treo chương trình không????thử tắt KIS8 thì chạy ngon lành....Ai biết chỉ cách khắc phục giùm...Xin hậu tạ...

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
có bác nào bị CAD 10 cài xong mở file có xref thì bị treo chương trình không????thử tắt KIS8 thì chạy ngon lành....Ai biết chỉ cách khắc phục giùm...Xin hậu tạ...

bạn ơi có bẻ khóa của cad 2010 cho mình xin với .

Mình thank trước nha ..

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
bạn ơi có bẻ khóa của cad 2010 cho mình xin với .

Mình thank trước nha ..

Đúng là cad 2010 hấp dẫn thật, thời gian khởi động lâu hơn cad 2004 một chút nhưng test với 2 file cad nặng thì cad 2010 nhanh hơn rất rất nhiều có lẽ lúc khởi động cad 2010 đã âm thầm lấy một lượng Ram dự trữ sẵn ??? ==> Quyết định chuyển lên đời

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Khách
Chủ đề này bây giờ đã bị đóng lại để trả lời thêm.
Đăng nhập để thực hiện theo