Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
icoffshore

Phím nóng cho Cad

Các bài được khuyến nghị

Các bạn cho mình hỏi, ở Cad 2004 mình có thể đặt được phím nóng cho tất cả các lệnh. Đặc biệt là cái truy bắt điểm. Nếu đang vẽ mà muốn dùng một cái truy điểm mới thì ko cần huỷ lệnh, chỉ cần bấm phím nóng là cửa sổ Osnap Setting hiện ra. CHọn xong OK rồi vẫn đang thực hiện lệnh vẽ như thường. Thế nhưng đến Cad 2007 trở đi là mình ko còn biết làm thế nào nữa. Các bạn chỉ giúp mình với.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Các bạn cho mình hỏi, ở Cad 2004 mình có thể đặt được phím nóng cho tất cả các lệnh. Đặc biệt là cái truy bắt điểm. Nếu đang vẽ mà muốn dùng một cái truy điểm mới thì ko cần huỷ lệnh, chỉ cần bấm phím nóng là cửa sổ Osnap Setting hiện ra. CHọn xong OK rồi vẫn đang thực hiện lệnh vẽ như thường. Thế nhưng đến Cad 2007 trở đi là mình ko còn biết làm thế nào nữa. Các bạn chỉ giúp mình với.

ấn Shift + chuột phải:Osnap setting đâu cần phải huỷ lệnh

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

cái này nói ra rất là oằn tà là vằn nên bạn xem kĩ bài viết này nhé

đảm bảo chuẩn luôn

http://www.cadviet.com/forum/index.php?sho...mp;hl=oizdoi_oi

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo