Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
danganhkd

pline _ pline bị lỗi Help me!!!

Các bài được khuyến nghị

danganhkd    16

mình dùng CAD 2009 bị lỗi này mấy hôm thì thấy có chú bạn cũng bị mà ko biết sửa thế nào mong các pro chỉ giúp :(

đây là các đường pline, mình có cách sửa là tạo bản vẽ mới rồi copy cái cũ sang thi đc nhưng ko hiêu nguyên nhân là j?

http://www.cadviet.com/upfiles/loiCAD2009.rar

ah tiện thể mình xin hỏi là làm sao theo dõi đc topic mà mình quan tâm kiểu như cứ có reply ở topic là mình nhận đc 1 email thông báo ấy thx!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
abcd    95
mình dùng CAD 2009 bị lỗi này mấy hôm thì thấy có chú bạn cũng bị mà ko biết sửa thế nào mong các pro chỉ giúp :(

đây là các đường pline, mình có cách sửa là tạo bản vẽ mới rồi copy cái cũ sang thi đc nhưng ko hiêu nguyên nhân là j?

http://www.cadviet.com/upfiles/loiCAD2009.rar

ah tiện thể mình xin hỏi là làm sao theo dõi đc topic mà mình quan tâm kiểu như cứ có reply ở topic là mình nhận đc 1 email thông báo ấy thx!

Bạn bị như vậy là do biến hệ thống FILLMODE bị đổi thành 0, để xử lý bạn gõ lệnh FILLMODE và nhập giá trị 1 là được:

Command:

FILLMODE

Enter new value for FILLMODE <0>: 1

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo