Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
key10v3

Chuyển đổi ngôn ngữ từ tiếng Nhật sang tiếng Anh cho AutoCAD2000, 2000i

Các bài được khuyến nghị

key10v3    1

Chào mọi người.

Mình đang gặp vấn đề này mong các bạn giúp đỡ.

Công ty mình mới tậu 10 bản AutoCAD 2000 và 2000i bản quyền (thực chất là công ty mẹ bên Nhật upgrade phiên bản mới không xài mấy bản cũ nữa nên cho qua Việt Nam xài). Khổ nỗi giao diện, menu nó toàn tiếng Nhật và khá cũ nên nhiều lệnh lạc hậu và rất khó xài. Trong quá trình cài đặt mình đã có để ý xem có chọn được option english không nhưng không thấy. Xin hỏi các bạn có biết cách nào chuyển sang tiếng Anh được không?

Mình đã tìm trên diễn đàn và cả diễn đàn nước ngoài nhưng không thấy (không biết có bỏ sót không? Nếu bạn nào thấy xin chỉ dùm mình!). Các gói hỗ trợ ngôn ngữ của AutoCAD theo mình biết chỉ hỗ trợ các version mới gần đây mà thôi.

Cuối cùng xin cám ơn các bạn đã bỏ thời gian ghé qua topic này.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
gia_bach    1.442

Chào mọi người.

Mình đang gặp vấn đề này mong các bạn giúp đỡ.

Công ty mình mới tậu 10 bản AutoCAD 2000 và 2000i bản quyền (thực chất là công ty mẹ bên Nhật upgrade phiên bản mới không xài mấy bản cũ nữa nên cho qua Việt Nam xài). Khổ nỗi giao diện, menu nó toàn tiếng Nhật và khá cũ nên nhiều lệnh lạc hậu và rất khó xài. Trong quá trình cài đặt mình đã có để ý xem có chọn được option english không nhưng không thấy. Xin hỏi các bạn có biết cách nào chuyển sang tiếng Anh được không?

Mình đã tìm trên diễn đàn và cả diễn đàn nước ngoài nhưng không thấy (không biết có bỏ sót không? Nếu bạn nào thấy xin chỉ dùm mình!). Các gói hỗ trợ ngôn ngữ của AutoCAD theo mình biết chỉ hỗ trợ các version mới gần đây mà thôi.

Cuối cùng xin cám ơn các bạn đã bỏ thời gian ghé qua topic này.

Cad 2000 không có gói chuyển đổi ngôn ngữ.  頑張ってください

Từ Cad2014 (Cad2013?) mới có gói chuyển đổi ngôn ngữ - Language pack. link...

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
key10v3    1

Cad 2000 không có gói chuyển đổi ngôn ngữ.  頑張ってください

Từ Cad2014 (Cad2013?) mới có gói chuyển đổi ngôn ngữ - Language pack. link...

AutoCad 2000 này đúng là có nhiều cái củ chuối quá. Cảm ơn bạn gia_bach đã trả lời. 

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo