Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
alexmack

Về lệnh MIRROR chữ và số hay bị đảo ngược khi thực hiện lệnh

Các bài được khuyến nghị

alexmack    0

Chào các bạn máy ở công ty mình có một lỗi sau khi mình dùng lệnh MIRROR (đối xứng) các đối tượng có chứa chữ và số( block,block atribute,text) thì các đối tượng mới chứa chữ hay số đều bị quay ngược lại so với đối tượng chữ số gốc trong phần properties của các đối tượng chữ số mới phần backward luôn là yes mình trong khi đó máy ở nhà hay ở chỗ khác đều kô có hiện tượng trên các bạn chỉ giúp mình các để khi sau thực hiện MIRROR các đối tượng có chứa chữ hay số kô bị quay ngược nữa

cám ơn các bạn nhiều

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
binharch77    163
Chào các bạn máy ở công ty mình có một lỗi sau khi mình dùng lệnh MIRROR (đối xứng) các đối tượng có chứa chữ và số( block,block atribute,text) thì các đối tượng mới chứa chữ hay số đều bị quay ngược lại so với đối tượng chữ số gốc trong phần properties của các đối tượng chữ số mới phần backward luôn là yes mình trong khi đó máy ở nhà hay ở chỗ khác đều kô có hiện tượng trên các bạn chỉ giúp mình các để khi sau thực hiện MIRROR các đối tượng có chứa chữ hay số kô bị quay ngược nữa

cám ơn các bạn nhiều

gõ MIRRTEXT

gán biến = 0

OK

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
haanh    1.586

cám ơn các bạn nhiều

dùng lệnh đối xứng mà chữ không bị ngược

http://www.cadviet.com/forum/index.php?showtopic=4885

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo