Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
mahlzeit

không tạo được new layer trong all used filter :(

Các bài được khuyến nghị

Xin chào các bạn , mình là newbie về autocad. Đợt gần đây mình đang tự học và bị một lỗi như sau, các bạn giúp mình nhé. Một số bản vẽ trước mình làm đều rất ok, nhưng lần này lại bị mặc dù mình cũng không thay đổi gì. Mình cám ơn các bạn nhiều  :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

do bạn tạo layer trong mục all used layers nên nó báo vậy đó ^^, bạn kick vào mục all ko tạo mới đc, nhoc cũng ko hiểu lắm nhưng làm nhiều nên biết thui :), có thể tạm hiểu là mục đó chỉ hiển thị những layers đã đc tạo có đối tượng đc tạo bởi các layer đó trong bản vẽ và layer đang sử dung hiện hành là layer nào và ko thể tạo layer mới trong mục này, giống như khi kick vào đó chỉ có tác dụng cho chúg ta xem những layer đã tạo có các đối tượng thuộc các layer đó  thui  ^^

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

mọi khi trong lúc làm mình vẫn tạo được new layer tron all used layer , ko hiểu  tại sao bây giờ không tạo được nữa,mà chỉ toàn xem được ở phần all :(

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo