Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
haidang12

Thắc mắc về Cad 2015 sau khi update Sp2

Các bài được khuyến nghị

Chào cả nhà.

Em gặp một lỗi này trên Cad 2015 mà không thể khắc phục được mong các cao thủ Cad chỉ giáo

Em cài Cad 2015 bản 64bit. Lúc cài em không chọn Update Sp2 trong phần option cài đặt thì khi cài đặt xong, đăng ký và mở Cad chạy bình thường. Mở các file Cad đã làm trước đó vẫn bình thường

Song sau khi update lên Sp2 thì không thể mở được các file Cad nữa - các file mà  trước khi update Sp2 vẫn mở làm việc bình thường. Hiện tại, em đang chạy win8.1 bản X64. Em không hiểu tại sao lại vậy ???

Mong các cao thủ chỉ giúp em với.

Cám ơn cả nhà nhiều. 

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Chào cả nhà.

Em gặp một lỗi này trên Cad 2015 mà không thể khắc phục được mong các cao thủ Cad chỉ giáo

Em cài Cad 2015 bản 64bit. Lúc cài em không chọn Update Sp2 trong phần option cài đặt thì khi cài đặt xong, đăng ký và mở Cad chạy bình thường. Mở các file Cad đã làm trước đó vẫn bình thường

Song sau khi update lên Sp2 thì không thể mở được các file Cad nữa - các file mà  trước khi update Sp2 vẫn mở làm việc bình thường. Hiện tại, em đang chạy win8.1 bản X64. Em không hiểu tại sao lại vậy ???

Mong các cao thủ chỉ giúp em với.

Cám ơn cả nhà nhiều. 

Cài lại Cad , nếu không đuợc ta bàn tiếp

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Cám ơn Bác HungDHXD đã quan tâm.!!

Em đã cài lại cả win và Cad như kết quả vẫn không thay đổi.

Sau khi update cứ mở một file Cad bất kỳ là nó bị đơ

Bác có cách nào giúp em với.

Có cao thủ náo bị tương tự chưa vậy ???

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Pác đã xử lý xong vấn đề này chưa. Rõ khổ, em cũng mất đúng 1 ngày quần quật với nó mới xong đấy. Vẫn up lên SP 2 pác nhé, xong pác load gói em gửi kèm theo về rồi copy file abcd20.dll rồi pate đè vào thư mục cài CAD cho cả 2 (64 và 86) cho chắc ăn. Xong khởi động lại là OK thôi

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo