Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
nguyentanduc409

Giúp mình cài Autocad 2007 cho win8.1 !

Các bài được khuyến nghị

Tình hình là mình muốn cài autocad 2007 cho win 8.1 64bit để tập tành vẽ (đọc trên google được biết là bản autocad 2007 là dễ sử dụng, nhẹ và đầy đủ nhất). Nhưng khi mình cài lại bị lỗi 1935. Làm đủ mọi cách cũng cũng không cài được. Cài sắp xong là nó báo lỗi
Mĩnh đã thử làm theo cách chỉnh sửa trong Regedit nhưng vẫn không thành công HKEY_LOCAL_MACHINE>SYTEM>CurrentControlSet>Control . Do không có cái RegistrySizeLimit nên mình tạo cái RegistrySizeLimit mới (không biết tạo RegistrySizeLimit 32bit/hay 64bit mới đúng). 
Sau đó điền 8 chữ f vào mục Hexadecimal, sang mục Decimal mình điền 4294967295>ok. Sau đó reboot lại máy. Tiếp theo mình vào cmd chạy lệnh sfc /scannow nhưng khi nó quét xong thì không báo lỗi gì hết.
Tiếp đó mình thử cài autocad nhưng nó vẫn báo lỗi 1935.
Ai biết thì giúp mình cách khắc phục .
Cảm ơn tất cả các bạn !

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Dùng Autocad 2008, UI cũng giống Autocad 2007, cũng nhẹ như vậy, hoạt động ổn định trên windows 8, Windows 10 Technical preview

Chưa thử Autocad 2008 ! Để mai vào công ty downd về tối cài thử thế nào ! Nhưng mình có cảm giác nó sẽ bị giống vậy quá. thank bạn  nhé !

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hì hì .., win bạn tự cài chứ gì ?

Nếu siêng cài win lại cho sạch , ùi chạy net framework 2 ; 3.5  trước khi sờ chuột vào autocad xem sao ?  :D  :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo