Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
trungkien9408

Lỗi không mở được file trong cad 2007

Các bài được khuyến nghị

autocad 2007 của e cài vào lap chạy win 8 3 tháng dùng rất bình thường thì sáng nay đến chỗ làm e mở máy lên thì không mở được flie bản vẽ, e đã thử gỡ cài đặt cad r cài lại thử mà vẫn k được các bác ah.E thử copy các file ý ra PC mở thì vẫn lên như bình thường.Các bác bắt bệnh giúp e được k ạ

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
bdsnd    0

Bạn kiểm tra lại file cài auto cad xem thế nào. Mình cũng từng bị như bạn rồi, cuối cùng phát hiện ra tại file cài bị lỗi.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

e thử copy ra PC và mở thử rồi ạ nó vẫn chạy bình thường.E không nghĩ là do file lỗi, cái file ý a nó trắng tinh mất luôn vả biểu tượng của cad.E vào cad rồi open - file thì mở đc nhưng mở trực tiếp thì lại không đc

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
bdsnd    0

Dùng win8 thì vấn đề của bạn thật phức tạp. Theo mình bạn cứ xin file cài cad của người khác rồi cài lại. Có khi file cài đặt cad của bạn cũng bị lỗi rồi

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo