Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
huyenbn

File CAD Nhà văn hóa

Các bài được khuyến nghị

Ở quê em đang chuẩn bị làm nhà văn hoá khoảng 2- 3 tỷ gì đó, nhà văn hoá theo yêu cầu của họ có hội trường chứa được khoảng 500 chỗ ngồi, vậy các bác nào có bản thiết kế thì cho em xin làm tham khảo, em không làm xây dựng cơ bản nhưng làm về phần điện nước

• Vote giảm 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Ở quê em đang chuẩn bị làm nhà văn hoá khoảng 2- 3 tỷ gì đó, nhà văn hoá theo yêu cầu của họ có hội trường chứa được khoảng 500 chỗ ngồi, vậy các bác nào có bản thiết kế thì cho em xin làm tham khảo, em không làm xây dựng cơ bản nhưng làm về phần điện nước

ban vẽ xay dung dã co chưa neu có thì phần điện nước dã thiết kế rồi neu chưa thiết kế thì gởi bản vẽ len diễn dàn anh em ngiên cứu

• Vote tăng 1
  • Vote giảm 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Vừa rồi mình có làm 1 cái nhà văn hoá thôn 2 tầng, nhưng hội trường của nó chỉ chứa được khoàng hơn 200người thôi. Có gì bạn tham khảo nhé!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Vừa rồi mình có làm 1 cái nhà văn hoá thôn 2 tầng, nhưng hội trường của nó chỉ chứa được khoàng hơn 200người thôi. Có gì bạn tham khảo nhé!

Nếu vậy thì tốt quá, các bác cứ gửi lên em xin cảm ơn trước. Còn bản vẽ kiến trúc thì em cũng chưa biết có chưa, quê em giờ mới đang giải phóng mặt bằng.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Cái này tương đương cấp 4. Hội trường 120 chỗ. Mình up lên cho bạn kham thảo đây

http://www.cadviet.com/upfiles/nha_van_hoa...i_Cadviet_1.rar

• Vote tăng 3

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Cái này tương đương cấp 4. Hội trường 120 chỗ. Mình up lên cho bạn kham thảo đây

http://www.cadviet.com/upfiles/nha_van_hoa...i_Cadviet_1.rar

Cảm ơn bác nhiều lắm, chỗ em hình như họ làm 2 tầng thì phải, em chưa được coi bản vẽ, khi nào có em sẽ post mọi để mọi người cùng tham khảo.

• Vote tăng 1
  • Vote giảm 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Thể hiện qúa đẹp

Về kiến trúc thì em không có góp ý gì, nhưng về phần điện, em thấy có lẽ ánh sáng hơi thiếu, các bác desigh cho biết ý kiến với ạ.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Về kiến trúc thì em không có góp ý gì, nhưng về phần điện, em thấy có lẽ ánh sáng hơi thiếu, các bác desigh cho biết ý kiến với ạ.

Em xin đóng góp, rảnh rỗi em em vẽ chơi các bác tham khảo rồi cho ý kiến, em thấy dân điện kém sôi nối wá

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

chào anh! anh có bản vẽ cad về cái nhà văn hóa không ( cả phần kiến trúc, kết cấu ấy) cho em xin với.

Ông sếp đang bắt em làm, hịc, mới ra trường đã bít gì đâu. nếu đc anh gửi maiL: phithanh114@gmail.com nhé. thanks

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

BÁC NÀO CO BAN VẼ VE NHÀ VĂN HÓA CẤP HUYỆN HỘI TRƯỜNG 400-600 CHO NGỒI CHO MÌNH THAM KHẢO ĐỂ LÀM ĐỒ ÁN.CẢM ƠN CÁC BÁC NHÌU!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo