Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
billgateviet

cách phá khoá các file khi dowload về

Các bài được khuyến nghị

Khi dowload các file ở các trang Web khác nhau tôi thấy nhiều file đã đặt password các bác nào có cách phá nó đi không . Xin lĩnh hội các cao thủ . thanks you verry much.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Khi dowload các file ở các trang Web khác nhau tôi thấy nhiều file đã đặt password các bác nào có cách phá nó đi không . Xin lĩnh hội các cao thủ . thanks you verry much.

Để làm việc này bạn không cần phải là cao thủ mà chỉ cần bạn là người load các file đó về và trong khi load nó về bạn chịu khó nhìn ngay trong cái trang bạn load thế nào người ta cũng ghi rành rành cái pass cho bạn rồi. Chúc billgateviet thành công tỏng cái việc "phá khóa"

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

... và sau khi mở được các file nén down về thì thêm một file dạng txt có tên file là pass mở nén. (Để phòng khi 10 năm sau đó cần mở file thì không quên được pass :lol2: )

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
... và sau khi mở được các file nén down về thì thêm một file dạng txt có tên file là pass mở nén. (Để phòng khi 10 năm sau đó cần mở file thì không quên được pass :D )

:lol2: Nếu muốn tiết kiệm bộ nhớ máy thì giải nén nó ra rồii nén lai bằng file ko pass. kaka em đùa tí bác duongsatdn nhá :lol2:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

vẫn có thể giải nén được nhưng tuỳ vào password dài hay ngắn và độ khó của nó nếu mà pass khó thì chạy phần mềm cả tháng không ra tốt nhất la delete rồi kiếm lại trên mạng

phần mềm :elcomsoft

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
:lol2: Nếu muốn tiết kiệm bộ nhớ máy thì giải nén nó ra rồii nén lai bằng file ko pass. kaka em đùa tí bác duongsatdn nhá :lol2:

Đó cũng là phương án hay, có lẽ hay hơn cách của mình! :D

Với daotukl: Vụ phá khóa bằng n thủ thuật thì ...

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo