Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
vanhung047

Chương trình Lisp bị mã hoá không đọc được.

Các bài được khuyến nghị

vanhung047    0

Chào các anh em trong Autocad giáo. Mình mới làm việc với Cad gần được 1 năm nay và còn nhiều yếu kém trong lĩnh vực này,rất mong nhận được sự chỉ giáo từ các anh em,chư vị tiền bối trên diễn đàn.Mình có 1 khó khăn chưa tìm ra được cách khắc phục là: Một số chương trình Lisp mà mình sữ dụng trong Cad đã bị mã hoá Nên khi mở ra các ký tự bị mã hoá vì vậy mà không thể đọc và chỉnh sữa được. Do đó việc sử dụng chúng rất là hạn chế...Vì lý do bảo mật nên công ty không cho phép mình chép tài liệu ra ngoài. Thế nên mình không thể upload chương trình Lisp lên được để các bạn xem được. Mình rất mong nhận được sự chỉ giáo từ anh Hoành, từ các bạn và các anh em cao thủ trên diễn đàn. Minh xin cám ơn.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
dienkhanh    0
Chào các anh em trong Autocad giáo. Mình mới làm việc với Cad gần được 1 năm nay và còn nhiều yếu kém trong lĩnh vực này,rất mong nhận được sự chỉ giáo từ các anh em,chư vị tiền bối trên diễn đàn.Mình có 1 khó khăn chưa tìm ra được cách khắc phục là: Một số chương trình Lisp mà mình sữ dụng trong Cad đã bị mã hoá Nên khi mở ra các ký tự bị mã hoá vì vậy mà không thể đọc và chỉnh sữa được. Do đó việc sử dụng chúng rất là hạn chế...Vì lý do bảo mật nên công ty không cho phép mình chép tài liệu ra ngoài. Thế nên mình không thể upload chương trình Lisp lên được để các bạn xem được. Mình rất mong nhận được sự chỉ giáo từ anh Hoành, từ các bạn và các anh em cao thủ trên diễn đàn. Minh xin cám ơn.

Nghe thấy mà ... để đó dùng luôn đi bạn. share làm gì? chắc gì có ai cần

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
thonghoang1    9

bạn nói rõ đi,mã hoá với đuôi gì,cái đấy dể thôi,nếu không tiện úp lên diển đàn thì liên lạc với tui,tui hướng dẩn cho(thonghoang_bmt)nick tui đấy

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
vanhung047    0
bạn nói rõ đi,mã hoá với đuôi gì,cái đấy dể thôi,nếu không tiện úp lên diển đàn thì liên lạc với tui,tui hướng dẩn cho(thonghoang_bmt)nick tui đấy

Cám ơn bạn đã giúp đỡ,nhưng dao nay bận quá nên mình ko trả lời cho bạn được.mình sẻ mail cho bạn sớm...

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay