Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
tranlaogia

sử dụng cad 2010

Các bài được khuyến nghị

tranlaogia    16

mình vừa mới cài cad2010 xong và đã chạy thử nhưng giao diện của nó khác cad2007 quá. ai có cách tắt các thanh công cụ trên màn hình được kô? nhiều thanh công cụ mình không dùng đến như la thanh draw. để nhiều qquá hơi rối mắt. và có ai có thể giúp mình đưa các thẻ như tool lên màn hình như cad 2007 được kô?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Trứoc khi cài cad2010 nếu bạn chưa gỡ bỏ cad2007 thì cad2010 sẽ tự động load lại dao diện cad2007 ví dụ như thanh công cụ, việc setup trỏ chuột... sẽ như cũ, còn bạn đã gỡ bõ rùi thì việc tắt bớt bạn chỉ cần nhìn phía trên cùng của màn hình, chỗ có dòng AutoCAD2010 Drawing sẽ thấy có một nút cuộn nhỏ, bạn click vo đó sẽ được thôi. Chúc bạn vui. :s_big:

bạn cũng có thể load lại dao diện classic bằng cách tìm phía dưới cùng bên phải màn hình cad có dòng Workspace Switching (gần chỗ có hình cái móc khóa) chọn Autocad Classic >

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo