Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
trancongthe

đồ án công nghệ chế tạo máy

Các bài được khuyến nghị

trancongthe    1

mọi người ai biết cho hỏi ? hiện tại em cần gia công lỗ phi 31.8 lỗ này đúc sẵn bây giờ e cần khoét - doa nhưng không biết tra sao không có con dao nào kích thước 31.8 ai biết giúp với 

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
hoan2182    836

mọi người ai biết cho hỏi ? hiện tại em cần gia công lỗ phi 31.8 lỗ này đúc sẵn bây giờ e cần khoét - doa nhưng không biết tra sao không có con dao nào kích thước 31.8 ai biết giúp với 

Thông thường, người ta khuyến cáo nên thiết kế lỗ có kích thước theo đường kích dao doa theo tiêu chuẩn. Vì một lý do nào đó, nếu bắt buộc phải thiết kế lỗ  phi tiêu chuẩn thì đành phải chấp nhận đau thương là đặt gia công dao doa phi tiêu chuẩn với giá thỏa thuận , sẽ tọai nguyện! :) :) :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
trancongthe    1

anh ơi cho em hỏi giờ cái rãnh em cần gia công là phi 22 ma nó là rãnh có sẵn là phi 16 giờ em dùng mũi khoan phi 22 sau đó dùng dao phay ngón phi 22 chạy 1 lần đc không

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay