Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
Thanh BMT

[Nhờ giúp] Lỗi dây tóc không hiển thị

Các bài được khuyến nghị

Thanh BMT    0

Mình cũng đã mò trong cadviet và google mãi mà không thấy nên mạo muội lập thread nhờ cao nhân giúp đỡ.

Mình mới cài lại cad và không biết chọn tùy chỉnh sao mà trong model thì vẫn hiện dây tóc, mà sang layout thì dây tóc không hiển thị. Nên thao tác trong môi trường layout thật sự vất vả.

Có cao nhân nào đá qua thread của mình, mong tận tình chỉ giáo, xin chân thành cảm ơn!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Thanh BMT    0

Biết bác @Nguyen Hoanh trên diễn đàn đã lâu, em ngưỡng mộ bác lắm, nay được bác giúp thì còn gì bằng.

Bệnh tình của em là thế này, em ghost lại win, cài nova nên setup cái cad 2k4 trước, sau đó setup cad 2k7, chọn mặc định theo các tùy chọn của cad 2k4, và bây giờ 2 em nó (cad 2k4 và 2k7 ạ) đều bị cùng 1 "bệnh".

Em lấy hình của cad 2k4 làm ví dụ ạ:

Bên model thì em nó ngon lành

Nếu hình không hiện thì bác chịu khó vào đây xem ạ

https://drive.google.com/file/d/0B1PWEAvpS-YHTWY3eWMzb29Dak0/view?usp=sharing

Còn chuyển sang layout thì nó trống trơn thế này

Link ảnh

https://drive.google.com/file/d/0B1PWEAvpS-YHd3MyNTRuZjUxUnM/view?usp=sharing

Máy em đảm bảo không có virut, mà em nghĩ có thể do táy máy em chọn vào tùy chọn nào đó nên nó mới thế.

Mong được bác @Nguyen Hoanh lưu tâm giúp, và các bác cao thủ trên cadviet giúp đỡ. Em cảm ơn trước ạ!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo