Rated 5/5 based on 240179 internet user reviews

Jump to content

Change Photo

Xin bản thiết kế nhà 2 tầng diện tích 5x12

• Please log in to reply
1 reply to this topic

#1 namcham

namcham

biết pan

Danh tiếng: 1 (b́nh thường)

Gửi vào 01 August 2009 - 06:15 PM

Em định xây nhà cho bố mẹ ở quê. Cụ thể diện tích 5x12m2. Em định cho tầng một 4 pḥng: pḥng khách( tầm 25-30m2), pḥng ngủ, pḥng ăn, pḥng vệ sinh. tầng 2 có 4 pḥng: 2 pḥng ngủ( khi em và em gái em về quê), 1 pḥng tắm, 1 pḥng vệ sinh( không tranh nhau ư mà, buổi sáng khổ lắm). Các bác cho em xin vài bản vẽ( càng cụ thể càng tôt, em học bên hệ thống điện nên biết chút ít bản vẽ xây dựng). Thanh's các bác. Em sắp xây nên các bác cố găng giúp em.
  • 0

#2 Kai_16-11

Kai_16-11

biết lệnh offset

Danh tiếng: 116 (tàm tạm)

Gửi vào 01 August 2009 - 06:31 PM

Em định xây nhà cho bố mẹ ở quê. Cụ thể diện tích 5x12m2. Em định cho tầng một 4 pḥng: pḥng khách( tầm 25-30m2), pḥng ngủ, pḥng ăn, pḥng vệ sinh. tầng 2 có 4 pḥng: 2 pḥng ngủ( khi em và em gái em về quê), 1 pḥng tắm, 1 pḥng vệ sinh( không tranh nhau ư mà, buổi sáng khổ lắm). Các bác cho em xin vài bản vẽ( càng cụ thể càng tôt, em học bên hệ thống điện nên biết chút ít bản vẽ xây dựng). Thanh's các bác. Em sắp xây nên các bác cố găng giúp em.

Bạn tham khảo thêm nhé.Cái này ḿnh cũng nhận lại từ người ta qua bản vẽ nháp nên vẽ lại có phần chưa chính xác
v́ ḿnh làm bên điện và nước.Đồng thời có cỏ phần điện và nước thêm nhé.
http://www.cadviet.c.../new_folder.rar
  • 2