Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
Thangcowasu

TÌM NERO 9 IMAGEDRIVE

Các bài được khuyến nghị

em mới cài win vista sp2 sài thử nero 9, nhưng bộ cài không có imagedrive, máy em trước tạo nhiều ổ ảo và files .nrg giờ không lẽ quay lại sài xp, bác nào có giúp em với. thanks

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
em mới cài win vista sp2 sài thử nero 9, nhưng bộ cài không có imagedrive, máy em trước tạo nhiều ổ ảo và files .nrg giờ không lẽ quay lại sài xp, bác nào có giúp em với. thanks

Vista kén chọn chương trình dùng ổ đĩa ảo lắm. Bạn có thể sử dụng chưong trình Power ISO để xem thử, ngoài ra, mình thấy cái virtual driver 7 chạy cũng ok lắm. Nếu bạn cần thêm thông tin gì,mời bạn ghé qua trang web www.banquyenphanmem.com để gặp kỷ thuật viên bạn nhé ( Chat online , free )

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Vista kén chọn chương trình dùng ổ đĩa ảo lắm. Bạn có thể sử dụng chưong trình Power ISO để xem thử, ngoài ra, mình thấy cái virtual driver 7 chạy cũng ok lắm. Nếu bạn cần thêm thông tin gì,mời bạn ghé qua trang web www.banquyenphanmem.com để gặp kỷ thuật viên bạn nhé ( Chat online , free )

thanks chú bacna1984 nhưng mình tạo nhiều files .nrg rùi, cái này lại chạy trên nero, giờ chuyển sang dùng vitual drive thì lại cày lại đống ổ ảo đó, với lại nhiều đĩa khong còn nữa, oải lém.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

B ạn có thể dùng Ultra ISO, có thể dùng cả tất cả các định dạng đĩa ảo hiện có bây giờ (Ví dụ: .VCD, .nrg...)

Trên mạng có rất nhiều bản này full, bạn lên mạng down nhé

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mình nghĩ bạn nên dùng Deamon Tool, sử dụng phiên bản Lite, ở phiên bản này thì hoàn toàn miễn phí, nó chỉ hỗ trợ tạo ổ dĩa ảo, hoạt động rất tốt trên XP, Vista, Windows 7 32&64bit.

Điều đặc biệt quan trọng là nó hỗ trợ hầu hết các dạng ảnh dĩa, kể cả nrg, iso, mdf...

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo