Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
rey883

Hỏi Về File Dxf

Các bài được khuyến nghị

Chào mọi người, hôm nay mình có một vài vấn đề về file dxf cần hỏi xem trên diễn đàn có bạn nào biết thì chỉ giúp cho mình. Mình không học thiết kế cũng không học về autocad nhưng do công việc mình cần phải làm việc liên quan đến file dxf mình đọc trong file đó phần entities thì mình không hiểu phần này nó như thế nào LWPOLYLINE, SPLINE là gì và các group code của các entities này mình cũng chưa hiểu rõ lắm hy vọng các bạn biết chỉ giúp mình. Nếu được bạn chỉ thêm cho mình về file dxf để mình hiểu thêm về nó cũng được. Xin cám ơn  :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Chào mọi người, hôm nay mình có một vài vấn đề về file dxf cần hỏi xem trên diễn đàn có bạn nào biết thì chỉ giúp cho mình. Mình không học thiết kế cũng không học về autocad nhưng do công việc mình cần phải làm việc liên quan đến file dxf mình đọc trong file đó phần entities thì mình không hiểu phần này nó như thế nào LWPOLYLINE, SPLINE là gì và các group code của các entities này mình cũng chưa hiểu rõ lắm hy vọng các bạn biết chỉ giúp mình. Nếu được bạn chỉ thêm cho mình về file dxf để mình hiểu thêm về nó cũng được. Xin cám ơn  :)

không học về autocad, chắc bạn là programmer ?

Đọc thử file này xem có tìm được cái gì đó không?

http://www.cadviet.com/upfiles/5/15454_acad_dxf.zip

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

không học về autocad, chắc bạn là programmer ?

Đọc thử file này xem có tìm được cái gì đó không?

http://www.cadviet.com/upfiles/5/15454_acad_dxf

mình làm về phần mềm, mà hiện tại dự án đang làm có liên quan đến cái này nên mình lên đây nhờ mọi người chỉ giúp cho mình vài chỗ không biết

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo