Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
phungthanhvp

giúp em với mấy đại ca học hình hoạ giỏi.

Các bài được khuyến nghị

:bigsmile: em đi học lớp liên thông thầy giáo em cho bài về nhà là vẽ kỹ thuật em mong các bác pro về cad và học hình hoạ tốt vẽ giúp em cái vật thể và hình chiếu thứ 3 còn lại với ạ. em xin cám ơn. em có kèm theo link bản vẽ đây ạ, và hình của nó nè các bãc xem sớm sớm tí nhé. cuối tuần nè em nộp bài rùi

Duong link file ne` 0.366678001256135402.jpg

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
:bigsmile: em đi học lớp liên thông thầy giáo em cho bài về nhà là vẽ kỹ thuật em mong các bác pro về cad và học hình hoạ tốt vẽ giúp em cái vật thể và hình chiếu thứ 3 còn lại với ạ. em xin cám ơn. em có kèm theo link bản vẽ đây ạ, và hình của nó nè các bãc xem sớm sớm tí nhé. cuối tuần nè em nộp bài rùi

Bạn nên vẽ theo suy nghĩ của bạn rồi mọi người sẽ góp ý.

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bạn nên vẽ theo suy nghĩ của bạn rồi mọi người sẽ góp ý.

Tội nghiệp thật. Có lẽ giờ bài tập của bạn cũng không quan trọng nữa rồi. Đây la CAD Việt chứ có phải hình họa Việt đâu. Chịu khó hỏi bạn bè đi.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Tội nghiệp thật. Có lẽ giờ bài tập của bạn cũng không quan trọng nữa rồi. Đây la CAD Việt chứ có phải hình họa Việt đâu. Chịu khó hỏi bạn bè đi.

Sao không quang trọng bác ơi! Diễn đàn là nơi trao đổi về tất cả mọi vấn đề liên quan đến nghề nghiệp và cuộc sống mà bác! :tongue2:

Nhìn ảnh không rõ nét, bác phungthanhvp post File bản vẽ lên xem sao

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Sao không quang trọng bác ơi! Diễn đàn là nơi trao đổi về tất cả mọi vấn đề liên quan đến nghề nghiệp và cuộc sống mà bác! :D

Nhìn ảnh không rõ nét, bác phungthanhvp post File bản vẽ lên xem sao

Ngày xửa ngày xưa, tớ đc 2 con 10 hình họa 1 và hình họa 2

Nhưng đó là chuyện của những ngày xưa :tongue2:

Giá mà gặp bài viết này sớm hơn

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Ngày xửa ngày xưa, tớ đc 2 con 10 hình họa 1 và hình họa 2

Nhưng đó là chuyện của những ngày xưa :tongue2:

Giá mà gặp bài viết này sớm hơn

Xin mời bác đưa hướng dẫn!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
:tongue2: em đi học lớp liên thông thầy giáo em cho bài về nhà là vẽ kỹ thuật em mong các bác pro về cad và học hình hoạ tốt vẽ giúp em cái vật thể và hình chiếu thứ 3 còn lại với ạ. em xin cám ơn. em có kèm theo link bản vẽ đây ạ, và hình của nó nè các bãc xem sớm sớm tí nhé. cuối tuần nè em nộp bài rùi

Chào chú em tiểu đệ phungthanhvp,

Hai cái hình chiếu mà chú em post lên vừa thừa lại vừa thiếu. Vậy chú định đánh đố anh em hay sao vậy???

Mong chú sớm sửa được hoàn chỉnh hai cái hình chiếu này đã rồi hẵng nghĩ tới chuyện dựng vật thể và hình chiếu thứ ba nhé.

Hãy chịu khó học hành cẩn thận hơn kẻo lại thông không thoát thì mệt đó. Hề hề hề....

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Ngày xưa em học hình họa 4 lần mới qua, vừa rồi thi vẽ kỹ thuật 2 lần 1 cũng toạch nốt. Em học hình dốt thế chẳng hiểu vì sao lại đâm đầu vào cái ngành XD này, ngu thật :tongue2:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay