Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đại Mỹ

Các Bác Giúp Tư Vấn Giúp E Phầm Mềm Cad Nào Vẽ Lisp Được Giá Thành Rẽ Ạ.

Các bài được khuyến nghị

Hiện là công ty em đang nhận công trình, trước giờ toàn vẽ lậu trên Autocad, nay chủ đầu tư bắt buộc bản vẽ phải vẽ từ cad bản quyền. Em cũng có hỏi nhiều nơi về Autocad bản quyền hơn 2000k$. Giá cao quá, mấy bác, bac nào biết phương á nào chỉ giúp em với, địa chỉ luôn nha. Vẽ Lisp được nha mấy bác. Thanks nhiều ạ

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

:D :D :D

2 lúa có nghe nói về vấn đề này, do các thỏa thuận gia nhập fta và bản quyền là 1 thành phần để được áp thuế rẻ.

Vấn đề là họ kiểm bạn xài phần mềm lậu hay không bằng cách nào?

NẾu cần chứng chỉ xác nhận bản quyền, thì chứng chỉ lậu có được chấp thuận?

BẢn sinh viên có được xem là bản quyền không? Nếu được thì thao tác dxfout+dxfin có được phép?

2 lúa cũng đang hóng tin đây.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

2 lúa có nghe nói về vấn đề này, do các thỏa thuận gia nhập fta và bản quyền là 1 thành phần để được áp thuế rẻ.

BẢn sinh viên có được xem là bản quyền không? Nếu được thì thao tác dxfout+dxfin có được phép?

:D

Chào bác hai lúa, bên chủ đầu tư yều hóa đơn chứng từ mua license. Vn nay khó làm ăn quá bác ạ

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mình biết có phần mềm *** tương thích hai chiều với AutoCAD, license vĩnh viễn, vẽ lisp được, dung lượng nhẹ, thiết kế nhanh, không yêu cầu cấu hình máy tính cao. 

Vô đây xem và download nè các bạn:

http://www.***.net/

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Thưa bạn Hai nếu dung ở nhà học tập thì được, muốn có chứng từ mua bán để trình thì tất nhiên phải bán Lúa mà mua thui bạn.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Thưa bạn Hai nếu dung ở nhà học tập thì được, muốn có chứng từ mua bán để trình thì tất nhiên phải bán Lúa mà mua thui bạn.

cần xem lại mức độ lợi nhuận và cần thiết của công trình có nên đầu tư cad bản quyền hay k?, yêu cầu này nghe qua là thấy có vấn đề trong đó rồi. Mua thì vẫn phải mua thôi, k có cách nào khác đâu.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay