Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
ledajohansin

Cần thêm Chủ Đề mới !!!!!!

Các bài được khuyến nghị

Chào các anh em CadViet , trước kia mình hay vào Forum để học hỏi kinh nghiệm của các bạn . Đến bây giờ thì mình mới chính thức tạo Account trong Forum , chủ yếu là mong đc sự giúp đỡ của mọi người . Và tiện đây mình cũng nói thêm , cũng đề nghị với anh Admin tạo thêm mục " Tìm Kếm Việc Làm " của dân CadViet , có như thế thì mọi người sẽ đc quan tâm nhiều hơn và chia sẻ đc cuộc sống của nhau tốt hơn . không chỉ trong Forum mà có thể là Live thì sao . Mong các bạn xem xét và cho quyết định hen . Balawan ! Ngày.....Tháng.....Năm.....!

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Chào các anh em CadViet , trước kia mình hay vào Forum để học hỏi kinh nghiệm của các bạn . Đến bây giờ thì mình mới chính thức tạo Account trong Forum , chủ yếu là mong đc sự giúp đỡ của mọi người . Và tiện đây mình cũng nói thêm , cũng đề nghị với anh Admin tạo thêm mục " Tìm Kếm Việc Làm " của dân CadViet , có như thế thì mọi người sẽ đc quan tâm nhiều hơn và chia sẻ đc cuộc sống của nhau tốt hơn . không chỉ trong Forum mà có thể là Live thì sao . Mong các bạn xem xét và cho quyết định hen . Balawan ! Ngày.....Tháng.....Năm.....!

Up.1 ý kiến hay.Đề nghị bác Admin xem xét?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Một ý kiến hay, cảm ơn bạn, hình như trong thảo luận vỉa hè đã có:

http://www.cadviet.com/forum/index.php?showforum=138

Bạn xem có thể cải tiến gì thì góp ý để những thành viên có nhu cầu tìm người , tìm việc có cơ hội được giao lưu gặp gỡ.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo