Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
phuonghoang20

Nói Lời Yêu Thương Không Khó Như Bạn Nghĩ, Hãy Gửi Đi Những Thông Điệp Yêu Thương Cùng Lg

Các bài được khuyến nghị

Cơ hội để các bác bày tỏ tình cảm của mình với người thân đây ạ. LG đang tổ chức chương trình "Cảm ơn yêu thương", các bác có thể vào trang www.lg20nam.com để post ảnh hoặc video thể hiện tình cảm :D :D :D. Bài nào hay sẽ đc chọn để trao giải mỗi tuần và có cả giải chung cuộc giá trị khá cao như LG G4, TV OLED 55" nữa ^^. Nhà mình có bác nào hứng thú tham gia k?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
taitran958    0

Chắc có lẽ qua chương trình của LG 20 Năm em mới có thể nói được những lời cảm ơn sâu sắc đến với ,người ông quá cố của minh, đã tặng cho gd mình chiếc máy giặt Lg đến ngày hôm nay

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

LG nói chung khá ổn, mua cái tủ lạnh bị kêu è è, gọi điện thoại tới CSKH cử nhân viên tới rất đúng giờ, sửa xong CSKH gọi lại hỏi hài lòng không, thái độ NV thế nào, đúng hẹn ko.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
taitran958    0

Mình đang có ý tưởng làm video thiệt độc, kể về 1 thằng bé nghịch ngợm vì tưởng k ai thương nó, sau nó nhận ra là gia đình luôn yêu thương nó mà nó không biết….cần camera, editor và diễn viên.. Bác nào hợp tác k nè ^^

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
yenhai73    1

Wào, LG ở VN đc 20 năm rồi à @@, nhà mình cũng fan LG, đồ điện tử toàn xài hãng này =)). Thanks thớt đã share cuộc thi nhé, để thiết kế 1 tấm thiệp cảm ơn thiệt đẹp mới được.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo