Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
nhoksingle

Lỗi Plot Bị Ẩn Trong Layer

Các bài được khuyến nghị

nhoksingle    0

Mọi người giúp mình, trong  layer của mình, name: defpoints, phần plot máy in bị ẩn, nên khi in bản vẽ các đường layer  này đều bị mất hết, giúp mình sửa cái này với

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
abiabu    3

Mọi người giúp mình, trong  layer của mình, name: defpoints, phần plot máy in bị ẩn, nên khi in bản vẽ các đường layer  này đều bị mất hết, giúp mình sửa cái này với

nét Defpoints là nét ẩn khi in ra bác à,nêú bác muốn in ra thì đùng chọn layer Defpoints nhé chọn layer khác đi

• Vote giảm 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
nhoksingle    0

Em lạy bác lay.gifflame.gif

Defpoints là nét chuyên dùng để note và ghi chú ko in ra, muốn in thì làm ơn vẽ nét khác cái.

chán bác quá, bản vẽ mới thì ko nói làm gì, đây là bản vẽ mình down trên mạng xuống, thằng nào đó nó vẽ, tới cả ngàn chi tiết

bác bảo vẽ lại chẳng lẽ xóa hết nét này rồi vẽ lại à, rãnh quá  :wacko:  :wacko:

hoy dù sao tôi biết cách in dc nét này rồi

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
ketxu    2.652

chán bác quá, bản vẽ mới thì ko nói làm gì, đây là bản vẽ mình down trên mạng xuống, thằng nào đó nó vẽ, tới cả ngàn chi tiết

bác bảo vẽ lại chẳng lẽ xóa hết nét này rồi vẽ lại à, rãnh quá  :wacko:  :wacko:

hoy dù sao tôi biết cách in dc nét này rồi

:) K biết nên nói sao nữa. Chuyển layer k tốn của bạn đến 30s đâu. Còn in nét defpoints, bạn có thể chia sẻ được k ^^ Vụ này mới

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
nhoksingle    0

:) K biết nên nói sao nữa. Chuyển layer k tốn của bạn đến 30s đâu. Còn in nét defpoints, bạn có thể chia sẻ được k ^^ Vụ này mới

mình mới học cad nên chưa biết nhiều mấy vụ này lém  :)

còn in nét defpoints thì bạn chỉ cần đổi tên defpoints thành tên gì cũng dc, rồi nhấp vào biểu tượng máy in đến khi hết ẩn nữa là in dc hoy  :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo