Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
xda_2006

lệnh "dìm đuờng" trong autocad2007

Các bài được khuyến nghị

xda_2006    0

Cái này có trên thanh công cụ nhưng em không biết lệnh tắt của nó là gì. Giúp em với. nó là cái lệnh dùng khi co nhiều đưong trùng nhau, layer hay màu khác nhau, mình muốn dìm đuờng này xuống cho đuờng kia nó nổi lên trên để dể biết để quản lý,mỗi khi dùng đến toàn phải kích trên thanh công cụ. CŨng không biết gọi cái này nó là cái gì nên không biết tìm kiếm kiểu gì :cheers: . Giúp em với . Thank !

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
quyennv01    12
Cái này có trên thanh công cụ nhưng em không biết lệnh tắt của nó là gì. Giúp em với. nó là cái lệnh dùng khi co nhiều đưong trùng nhau, layer hay màu khác nhau, mình muốn dìm đuờng này xuống cho đuờng kia nó nổi lên trên để dể biết để quản lý,mỗi khi dùng đến toàn phải kích trên thanh công cụ. CŨng không biết gọi cái này nó là cái gì nên không biết tìm kiếm kiểu gì :cheers: . Giúp em với . Thank !

Cái bạn hỏi đó chính là DRAWORDER: Đưa một đối tượng lên trên môt đối tượng nào đó, hoặc đưa một đối tượng lên trên tất cả các đối tượng. Lệnh tắt cửa nó là DR. Bạn đánh lệnh rồi xem dòng lệnh nhé. chúc thành công.

• Vote tăng 3

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
xda_2006    0
Cái bạn hỏi đó chính là DRAWORDER: Đưa một đối tượng lên trên môt đối tượng nào đó, hoặc đưa một đối tượng lên trên tất cả các đối tượng. Lệnh tắt cửa nó là DR. Bạn đánh lệnh rồi xem dòng lệnh nhé. chúc thành công.

:s_big::lol2::s_big: Thank Bác ! :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo