Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
tedu

xoá các text style dimstyle thừa

Các bài được khuyến nghị

Em nhận 1 bản vẽ từ chỗ khác về,layer tùm lum,text style tùm lum.e đã dùng lệnh Fi lọc text ra

chỉnh về 1 số chuẩn .làm xong e dùng pu để dọn rác nhưng mà chẳng xoá được text style thừa

,e lại dùng Fi lọc textstyle thừa ra kết quả là 0 có textstyle thừa trên bản vẽ nhưng lại pu ko hết mới tức chứ.

Các bác chỉ e cách dọn dẹp thông minh hơn đi.E cảm ơn nhiều.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Em nhận 1 bản vẽ từ chỗ khác về,layer tùm lum,text style tùm lum.e đã dùng lệnh Fi lọc text ra

chỉnh về 1 số chuẩn .làm xong e dùng pu để dọn rác nhưng mà chẳng xoá được text style thừa

,e lại dùng Fi lọc textstyle thừa ra kết quả là 0 có textstyle thừa trên bản vẽ nhưng lại pu ko hết mới tức chứ.

Các bác chỉ e cách dọn dẹp thông minh hơn đi.E cảm ơn nhiều.

Kiểm tra các block xem sao

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Cho mình hỏi ý bạn muốn làm gì bản vẽ này? :cheers: cứ như vậy mà in ra là đọc được rùi,cũng dễ hiểu mà...

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Cho mình hỏi ý bạn muốn làm gì bản vẽ này? :cheers: cứ như vậy mà in ra là đọc được rùi,cũng dễ hiểu mà...

Tại vì bản vẽ chưa hoàn thành với lại mình muốn cái gì ra cái đó í mà.tức là thể hiện bản vẽ chuyên nghiệp 1 tí.

một bản vẽ layer, text style đâu cần phải nhiều vậy.ý mình muốn nó gọn gàng 1 tí,nhưng làm mãi chẳng được.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bạn làm được rồi ak,vậy có thể up lên cho mình xem bạn gọi ntn là chuyên nghiệp được không?(học hỏi tý thôi ...^^!)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bạn làm được rồi ak,vậy có thể up lên cho mình xem bạn gọi ntn là chuyên nghiệp được không?(học hỏi tý thôi ...^^!)

à ko,chẳng có gì chuyên nghiệp cả đâu,chẳng qua mình quên nó có layout nên pu hoài ko hết ấy mà,xóa hết layout đó mình pu mới hết được

thread này mình chỉ thắc mắc lệnh pu và fi ấy mà

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo