Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
levanhuong1989

{Nhờ Viết Lisp} Vẽ Polyline Qua Tâm Các Hình Giao Nhau

Các bài được khuyến nghị

Chào các bác trong diễn đàn!

Hôm nay em nhờ các bác xem giúp và viết giúp em lisp vì trong công việc em thường phải dùng đến công việc này nên cũng khá là tốn thời gian. Thường thì em sẽ phải copy các đối tượng vào giữa các hình được tạo bởi các đường giao nhau để tính khối lượng cho các hình đó. Hiện tại em đã có thể chèn các đối tượng theo đỉnh của các đường Polyline nên nhờ các bác viết giúp em lisp vẽ polyline nằm tại tâm của các hình tạo bởi các đường giao nhau (sau đó em có thể copy các đối tượng khác theo đỉnh Polyline đó).

Cảm ơn các bác.

• Vote giảm 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Chào các bác trong diễn đàn!

Hôm nay em nhờ các bác xem giúp và viết giúp em lisp vì trong công việc em thường phải dùng đến công việc này nên cũng khá là tốn thời gian. Thường thì em sẽ phải copy các đối tượng vào giữa các hình được tạo bởi các đường giao nhau để tính khối lượng cho các hình đó. Hiện tại em đã có thể chèn các đối tượng theo đỉnh của các đường Polyline nên nhờ các bác viết giúp em lisp vẽ polyline nằm tại tâm của các hình tạo bởi các đường giao nhau (sau đó em có thể copy các đối tượng khác theo đỉnh Polyline đó).

Cảm ơn các bác.

Mong các bác trong diễn đàn giúp đỡ em với. 

• Vote giảm 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo