Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
manhck

Các anh cho em hỏi chút!

Các bài được khuyến nghị

Các anh ơi cho em hỏi: trong bản vẽ này người ta sử dụng lệnh gì để tạo ra các hình chữ nhật chứa đối tượng như vậy và làm thế nào để edit được những đối tượng trong hình chữ nhật đó?

Link đây ạ:

http://www.cadviet.com/upfiles/2/chi_tiet_1.dwg

Cám ơn các Bro trước nha!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Nói thật mình vẫn không hỉu ý bạn hỏi? Hình chũ nhật như bạn nói là bên Layout1 ấy ah! nếu là như thế thì theo mình biết là người ta vẽ bên Model rồi chuyển sang Layout để căn chỉnh và in ấn, nếu muốn sửa trong đó thì bận chỉ cần nháy đúp chuột vào thôi.Theo mình bạn nên sửa bên Model rồi chuyển sang bên kia in ấn.Thế thôi! còn ngoài ra thì không hỉu ý bạn hỏi?

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Nói thật mình vẫn không hỉu ý bạn hỏi? Hình chũ nhật như bạn nói là bên Layout1 ấy ah! nếu là như thế thì theo mình biết là người ta vẽ bên Model rồi chuyển sang Layout để căn chỉnh và in ấn, nếu muốn sửa trong đó thì bận chỉ cần nháy đúp chuột vào thôi.Theo mình bạn nên sửa bên Model rồi chuyển sang bên kia in ấn.Thế thôi! còn ngoài ra thì không hỉu ý bạn hỏi?

Cám ơn Bro nha. Em đã làm được roài. Bro có thể cho em chỉ thêm cho em cách dùng layout với. Em mới học nên gà lém!

Hic

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Cám ơn Bro nha. Em đã làm được roài. Bro có thể cho em chỉ thêm cho em cách dùng layout với. Em mới học nên gà lém!

Hic

Chịu khó Sớt với từ khoá " layout" đi bồ!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo