Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
danphuan

Cần tài liệu về thi công ốp lát gạch

Các bài được khuyến nghị

Em đang rất cần tài liệu hay,những bài viết về thi công ốp lát các loại gạch,đá mong các bác giúp đỡ(xin gửi về địa chỉ mail của em:danphuan@yahoo.com.vn).Cám ơn các bác rất nhiều. :cheers:

• Vote giảm 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Em đang rất cần tài liệu hay,những bài viết về thi công ốp lát các loại gạch,đá mong các bác giúp đỡ(xin gửi về địa chỉ mail của em:danphuan@yahoo.com.vn).Cám ơn các bác rất nhiều. :cheers:

Tài liệu mềm thì hơi khó tìm đấy.

bạn ra hiệu sách mua cuốn: Sổ tay người làm nhà, trong đó có 1 mục về quy cách ốp lát gạch cũng khá chi tiết

Hình như là có 55k thui, nếu không mua đc thì qua tôi, tôi cho thuê 500k 1 ngày :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

"Sổ tay người làm nhà" là cuốn của tác giả Nguyễn Bá Đô. Ông này viết sách khá chi tiết và không giấu nghề. Đọc những quyển sách này mới biết ngày xưa các bác thợ thi công rất cẩn thận và chi tiết. Tác giả gần đây cho ra mắt cuốn " Sổ tay kĩ thuật thi công nhà ở gia đình" - tập hợp lại nội dung các cuốn sách trước đó mà tác giả viết + update thêm chút ít. Các bạn SV hay những bác làm nhà dân nên mua cuốn này về gối đầu giường.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Em đang rất cần tài liệu hay,những bài viết về thi công ốp lát các loại gạch,đá mong các bác giúp đỡ(xin gửi về địa chỉ mail của em:tv.namtien2010@gmail.com).Cám ơn các bác rất nhiều. lol.gif 

• Vote giảm 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay