Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
Desperado

Xin bản vẽ tín hiệu đường sắt!

Các bài được khuyến nghị

Bạn nào có bản vẽ về các loại tín hiệu đường sắt như: Cột đèn báo, cần chắn gác, cọc tiêu.... các vấn đề liên quan đến đường sắt cho mình xin nha

Cảm ơn!

cuongioli@yahoo.com

kuangengineer@gmail.com

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Bạn nào có bản vẽ về các loại tín hiệu đường sắt như: Cột đèn báo, cần chắn gác, cọc tiêu.... các vấn đề liên quan đến đường sắt cho mình xin nha

Cảm ơn!

cuongioli@yahoo.com

kuangengineer@gmail.com

Bác làm bên đs à? Mấy đứa bạn em cũng đang làm ở Ngọc Khánh. Để em hỏi bọn nó cho. Chắc là có file bác đang cần đấy

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Cảm ơn!

cuongioli@yahoo.com

kuangengineer@gmail.com

Có vài loạibỉển báo cho đường ngang ở đây (pass: www.cadviet.com)

Còn cần chắn, dàn chắn ... tôi sẽ gửi sau.

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

@duongsatdn:Hôm trước PM bác mà không thấy, sau phải sang bên mục này thì mới thấy bác.

Trước tiên cảm ơn 2 bác nhiều. Sau xin tự giới thiệu với bác duongsatdn, tôi mới đọc nick bác đoán bác ở Đà Nẵng rồi. Thứ 2 tuần này tôi vào trong dự án công tác, gói CP2 từ Truồi (Huế) đến An Tân (Núi Thành) và cũng qua Đà Nẵng đặc biệt là Nam Ô.

Sang năm tôi công tác trong đó, làm CP2. Nếu bác ở Đà Nẵng thì tôi chắc chắn sẽ phải gặp bác, thậm chí có thể bàn về công tác làm ăn nếu bác trong ngành.

Đây là địa chỉ của tôi, rất mong được liên lạc với bác;

Nguyễn Hùng Cường

Thăng Long construction company

Engineer

Tel: 0904115580

Bác ơi có mỗi cái biển cho đường bộ thôi, bác có bản vẽ cho đường sắt luôn nha, biển kéo còi, biển báo hiệu đường ngang, cột báo hiệu trên đường bộ ( Chú ý xe lửa) nữa. Chi tiết cái cột ấy, các bộ phận tín hiệu (cơ cấu hiển thị) em chưa hiểu lắm.

@ndn386: Cậu cố gắng kiếm cho mình bản vẽ full nha, mình thanks nhiều

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo