Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
datsky

Autocad Cho Kỹ Sư Thủy Lợi Mới Ra Trường!

Các bài được khuyến nghị

Ae cho mình hỏi tí:

Mình cũng không lắm rõ về autocad cho lắm. Mình muốn biết cần học autocad đến đâu để có thể làm việc được lĩnh vực thiết kế.

• Vote giảm 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Ae cho mình hỏi tí:

Mình cũng không lắm rõ về autocad cho lắm. Mình muốn biết cần học autocad đến đâu để có thể làm việc được lĩnh vực thiết kế.

Autocad để học được hết thì chắc không bao giờ hết được. Nhưng nếu dùng autocad để làm việc thì mình chỉ góp ý vài dòng như sau thôi (theo ý kiến chủ quan của mình)

1. Tùy thuộc vào lĩnh vực bạn làm, nói làm thiết kế thì nó chung chung quá vì mỗi lĩnh vực lại có một yêu cầu khác nhau

2. Chịu khó học tài trên cadviet những bài viết trên đây toàn là bài có giá trị cao, theo dõi các bài viết của các thành viên tên tuổi học từ đó mà ra

3. Không biết cái gì thì lên diễn đàn mà hỏi (nhiều lúc ai đó chửi cho là hỏi dốt thì vẫn cứ cười và ấn nút cảm ơn là thượng sách)

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Autocad để học được hết thì chắc không bao giờ hết được. Nhưng nếu dùng autocad để làm việc thì mình chỉ góp ý vài dòng như sau thôi (theo ý kiến chủ quan của mình)

1. Tùy thuộc vào lĩnh vực bạn làm, nói làm thiết kế thì nó chung chung quá vì mỗi lĩnh vực lại có một yêu cầu khác nhau

2. Chịu khó học tài trên cadviet những bài viết trên đây toàn là bài có giá trị cao, theo dõi các bài viết của các thành viên tên tuổi học từ đó mà ra

3. Không biết cái gì thì lên diễn đàn mà hỏi (nhiều lúc ai đó chửi cho là hỏi dốt thì vẫn cứ cười và ấn nút cảm ơn là thượng sách)

ok Chiến.

• Vote giảm 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo