Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
lamtecco2

Chúc mừng sinh nhật,

Các bài được khuyến nghị

Cảm ơn bạn Vanduong nhiều. Chúc các bác khác sinh nhật vui vẻ :cheers:

Ô Hôm nay cũng là sinh nhật của pác Hiepquang à ^^! Hôm nay cũng là SN của một người bạn thân của Happy ^^. Trùng hợp ghê ^^.

Thêm một tuổi mới mong pác Hiepquang vẫn tươi trẻ, khỏe khoắn, và luôn gắng sức để thành công trên mọi lĩnh vực ^^. HAPPY BIRTHDAY !! :cheers:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

mọi người có vẻ thân nhau nhỉ? cho em làm quen với! 6/3 cũng là sinh nhật em đó, buồn quá, chảng có ai tặng quà cho em! từ lúc lên ĐH đến giờ gần đc 3 năm rùi mà chảng ai tặng quà. nhớ hồi cấp 3, chúng nó vẫn tặng quà cho em, giờ lên ĐH, đứa thì có người yêu, đứa thỉ đi du học, chúng nó quên em rùi thì phải. huhuhuhu.........

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Thêm một tuổi mới mong pác Hiepquang vẫn tươi trẻ, khỏe khoắn, và luôn gắng sức để thành công trên mọi lĩnh vực ^^. HAPPY BIRTHDAY !! :cheers:

Cảm ơn Happyfeet nhiều. Chúc cô giáo luôn tươi trẻ :cheers:

mọi người có vẻ thân nhau nhỉ? cho em làm quen với! 6/3 cũng là sinh nhật em đó, buồn quá, chảng có ai tặng quà cho em! từ lúc lên ĐH đến giờ gần đc 3 năm rùi mà chảng ai tặng quà. nhớ hồi cấp 3, chúng nó vẫn tặng quà cho em, giờ lên ĐH, đứa thì có người yêu, đứa thỉ đi du học, chúng nó quên em rùi thì phải. huhuhuhu.........

He he, rất vui được làm quen với bạn. Chúc bạn sinh nhật năm nay sẽ có nhiều quà :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

He he. Làm việc dzừa dzừa thôi chớ đừng có gắng sức mần chi, để tối thui mừ làm dziệc :cheers: quan trọng là sức khoẻ đó bác à.

Chúc các bác sinh nhật vui vẻ, mạnh khoẻ và hạnh phúc và thành đạt nữa :cheers:

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chúc mừng sinh nhật các bác hiepquang(32), caothanhks(26), EnuptnalpSelp27(47), thanglovenhai(21), PhongThang(21)

Chúc Hiepquang và các bạn một sinh nhật thật vui vẻ, trẻ mãi không già, thật nhiều hạnh phúc và thành công trong cuộc sống!!!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng sinh nhật các bác hiepquang(32), caothanhks(26), EnuptnalpSelp27(47), thanglovenhai(21), PhongThang(21)

vui vẻ trẻ khoẻ hạnh phúc thành đạt!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

anh chị cho em làm quen với.anh hiepquang cho em biết tên thật và nhiêu tuổi đi.

em là Nguyễn Văn Cơ, sn 6/3/1989, đang là sinh viên năm thứ 3 nghành xây dựng công trình ngầm và mỏ của trường ĐH mỏ địa chất.

em mới học cad nên tham gia vào diễn đàn, tham gia vào diễn đàn em mới biết thêm muốn mở rộng trình độ cad cần học thêm autolisp.hehhehe.........

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

He he. Làm việc dzừa dzừa thôi chớ đừng có gắng sức mần chi, để tối thui mừ làm dziệc :cheers: quan trọng là sức khoẻ đó bác à.

Chúc các bác sinh nhật vui vẻ, mạnh khoẻ và hạnh phúc và thành đạt nữa :cheers:

Chúc các bác sinh nhật vui vẻ, mạnh khỏe hạnh phúc và thành công!
Chúc Hiepquang và các bạn một sinh nhật thật vui vẻ, trẻ mãi không già, thật nhiều hạnh phúc và thành công trong cuộc sống!!!

vui vẻ trẻ khoẻ hạnh phúc thành đạt!

Cảm ơn tất cả các bác rất nhiều. Chúc các bác luôn hạnh phúc

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hôm nay ngày 6 tháng 3 năm 2010

Xin chúc mừng sinh nhật các bạn duynhat9x, vietnguyen0603, Nguyễn Văn Cơ (coxuong89)

Chúc các bạn sức khỏe, hạnh phúc, mọi điều tốt lành nhất.

Chúc cho bạn Nguyễn Văn Cơ nhận được thật nhiều quà trong ngày sinh nhật của mình.

Chúc sinh nhật vui vẻ và hạnh phúc :cheers:

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng sinh nhật các bạn :nguyen ngoc thanh(25), khue_architect_1990(20), tran_xuan_giang(16), cogaidentuhomqua(22), teppigt(27), minhkd_tt_nd(27)

Nhân ngày phụ nữ 8/3 kính chúc các bạn ai là phụ nữ thì được hưởng nhiều hoa, lời chúc tốt đẹp, ... hạnh phúc. Ai là các bạn trai, thì nhanh chân đi mua hoa, quà, bánh kẹo ( đại loại thế) tặng những người phụ nữ thân yêu nhất của mình.

hí hí :cheers:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng sinh nhật bác Lamtecco2(2), buixuanmai(22), chúc các bác sinh nhật vui vẻ :cheers: .

Dạo này các bác Mod có vẻ hồi Teen quá, thì làm sao có vợ được ... =))

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chúc mừng sinh nhật bác Lamtecco2(2), buixuanmai(22), chúc các bác sinh nhật vui vẻ :cheers: .

Dạo này các bác Mod có vẻ hồi Teen quá, thì làm sao có vợ được ... =))

Bác Lamtecco2 mới học lớp ... nhà trẻ :cheers:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng sinh nhật bác Lamtecco2(2), buixuanmai(22), chúc các bác sinh nhật vui vẻ

Bác Lamtecco2 mới học lớp ... nhà trẻ :cheers:

Đính chính:

Bác Lamtecco2 đưa cháu đi nhà trẻ!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng sinh nhật bạn buixuanmai Căn cứ vào ngày sinh của bạn mình đoán hẳn bạn là 1 người rất đẹp trai và dễ thương :cheers:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chúc mừng sinh nhật bạn buixuanmai Căn cứ vào ngày sinh của bạn mình đoán hẳn bạn là 1 người rất đẹp trai và dễ thương :cheers:

Em đoán buixuanmai là con gái xinh tươi duyên dáng kém bác hơn chục tuổi, bác lamtecco2 đẹp trai và dễ thương mến!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

A! Bác buixuânmi là con gái à -Vậy là lại thêm một cô nữa lọt vào top danh sách người tình của RETUN này rùi thêm ná

...1001 :SVBA168

1002: Huong259

1003;Buixuanmai ... :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Căn cứ vào lý luận trên của bác Lâm ta có thể kết luận thêm: những người sinh ngày 16/08 rất xinh đẹp, tốt bụng, chân thành, thông minh, chăm chỉ, nhân ái, hòa đồng.... :cheers: :cheers:

(Giống như cái thư mình nhận hồi sáng nay: "I like people that are straight in heart, truthful, social, loving, kind, humble, obedient, intelligent and hardworking"

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

những người sinh ngày 16/08 rất xinh đẹp, tốt bụng, chân thành, thông minh, chăm chỉ, nhân ái, hòa đồng.... s_big.gif s_big.gif nếu là nữ

những người sinh ngày 16/08 rất đẹp giai, tốt bụng, chân thành, thông minh, chăm chỉ, nhân ái, hòa đồng.... s_big.gif s_big.gif nếu là nam

Người sinh ngày 16/09 như bạn Retun thì sao nhể?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
những người sinh ngày 16/08 rất xinh đẹp, tốt bụng, chân thành, thông minh, chăm chỉ, nhân ái, hòa đồng.... s_big.gif s_big.gif nếu là nữ

những người sinh ngày 16/08 rất đẹp giai, tốt bụng, chân thành, thông minh, chăm chỉ, nhân ái, hòa đồng.... s_big.gif s_big.gif nếu là nam

Người sinh ngày 16/09 như bạn Retun thì sao nhể?

Thì.... đào hoa, ga lăng và... phong nhĩ :cheers:

Hôm nay ngày 10 tháng 03 năm 2010

Xin chúc mừng sinh nhật các bạn conghoan1003, davathoai41_cntn

Chúc các bạn sức khoẻ và hạnh phúc

Sinh nhật vui vẻ. Cheers.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Căn cứ vào lý luận trên của bác Lâm ta có thể kết luận thêm: những người sinh ngày 16/08 rất xinh đẹp, tốt bụng, chân thành, thông minh, chăm chỉ, nhân ái, hòa đồng.... :cheers: :cheers:

(Giống như cái thư mình nhận hồi sáng nay: "I like people that are straight in heart, truthful, social, loving, kind, humble, obedient, intelligent and hardworking"

Ối giời ạ,

Thế thì phải tới lúc lên đến thiên đường, may ra mới tìm được người ấy, hề hề hề......

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng sinh nhật các anh chị Tranthe(27), Harchi(32), lalonsu21(24), nhatstructure(29) sức khoẻ, vui vẻ, thành công thành đạt!

Chúc anh Tranthe(27) cuối năm cho em ăn ...kẹo!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng sinh nhật các bạn:

bebongluoi(28), Mũn xinh(19), nh0c_mUn_kUt3_v1p_pr0(20), DANGVANHOANDHXD(24)

Hôm này cũng là ngày sinh nhật tròn 4 tuổi của cô con gái rượu Thanh Thảo! Chúc con gái luôn khoẻ mạnh, xinh xắn, dễ thương!!!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng sinh nhật bebongluoi(28), Mũn xinh(19), nh0c_mUn_kUt3_v1p_pr0(20), DANGVANHOANDHXD(24) vui vẻ trẻ trung thành công thành đạt trong cuộc sống!

Chúc mừng sinh nhật các bạn:

Hôm này cũng là ngày sinh nhật tròn 4 tuổi của cô con gái rượu Thanh Thảo! Chúc con gái luôn khoẻ mạnh, xinh xắn, dễ thương!!!

Đặc biệt hôm nay là ngày sinh nhật "tròn 4 tuổi của cô con gái rượu Thanh Thảo" - là con gái của bác phantuhuong luôn được vui, khỏe, xinh xắn, dễ thương! Chúc cháu sau này học thật giỏi, chăm ngoan, được thầy cô yêu thương, bạn bè quý mến và đặc biệt là biết mua rượu ngon cho bố cháu uống! :cheers: :D

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng sinh nhật bebongluoi(28), Mũn xinh(19), nh0c_mUn_kUt3_v1p_pr0(20), DANGVANHOANDHXD(24)

Chúc mừng sinh nhật cô con gái rượu Thanh Thảo của bác phantuhuong tròn 4 tuổi !

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay