Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
letrongphuongmtbk

Không khởi động được AutoCad.

Các bài được khuyến nghị

Mình cài xong AutoCad 2007, crack ổn rồi nhưng khi khởi động thì nó báo lỗi và có thông báo như sau.

http://picasaweb.google.com/phuonglt.ht/De...455377051927122

Em đã thử cài vào máy khác, các phần mềm cũng tương tự như máy em. Chỉ có điều máy em lại update wind.

Các bác giúp em với. Em ko muốn cài lại win vì nếu làm thế thì bị mấy mấy cái phần mềm có key (ko tìm lại key đc). He he.

Thanks. :undecided:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Mình cài xong AutoCad 2007, crack ổn rồi nhưng khi khởi động thì nó báo lỗi và có thông báo như sau.

http://picasaweb.google.com/phuonglt.ht/De...455377051927122

Em đã thử cài vào máy khác, các phần mềm cũng tương tự như máy em. Chỉ có điều máy em lại update wind.

Các bác giúp em với. Em ko muốn cài lại win vì nếu làm thế thì bị mấy mấy cái phần mềm có key (ko tìm lại key đc). He he.

Thanks. :undecided:

Trong my computer (Windows explorer) bạn thử doubclick vào 1 file CAD để gọi chương trình AutoCAD lên xem có bị lỗi không. Tức là chạy chương trình cad thông qua việc doubclick vào 1 file dwg.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

hic hic!Anh chị giúp em với,tình trạng của em còn tệ hơn.cad của em sau khi cài đặt,crack xong.Đã chạy được rồi,khởi động lại máy,mở lên không chạy mà cũng chả có thông báo gì.máy em dùng bộ cài cóp của máy khác,và down trên mạng.Cảm ơn anh chị! :undecided

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
hic hic!Anh chị giúp em với,tình trạng của em còn tệ hơn.cad của em sau khi cài đặt,crack xong.Đã chạy được rồi,khởi động lại máy,mở lên không chạy mà cũng chả có thông báo gì.máy em dùng bộ cài cóp của máy khác,và down trên mạng.Cảm ơn anh chị! :undecided

Hjx. Jống y chang máy em. Máy em bjo cũng thế. Cao thủ nào giúp em với. Dù có cài lại thì vẫn không mở được.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

mình cũng bị lỗi không khởi động được. tìm trên mạng không thấy cách khắc phục, gỡ cài lại vẫn bị :((

1) This version of AutoCAD was not installed properly....
2) You do not have sufficient rights to run AutoCAD"

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo