Rated 5/5 based on 240179 internet user reviews

Jump to content

Change Photo

Không khởi động được AutoCad.

• Please log in to reply
3 replies to this topic

#1 letrongphuongmtbk

letrongphuongmtbk

Chưa sử dụng CAD

Danh tiếng: 0 (b́nh thường)

Gửi vào 10 February 2010 - 10:47 AM

Ḿnh cài xong AutoCad 2007, crack ổn rồi nhưng khi khởi động th́ nó báo lỗi và có thông báo như sau.

http://picasaweb.goo...455377051927122

Em đă thử cài vào máy khác, các phần mềm cũng tương tự như máy em. Chỉ có điều máy em lại update wind.

Các bác giúp em với. Em ko muốn cài lại win v́ nếu làm thế th́ bị mấy mấy cái phần mềm có key (ko t́m lại key đc). He he.

Thanks. :undecided:
  • 0

#2 Nguyen Hoanh

Nguyen Hoanh

biết lệnh adcenter

• Moderator
Danh tiếng: 4266 (đỉnh cao)

Gửi vào 10 February 2010 - 12:19 PM

Ḿnh cài xong AutoCad 2007, crack ổn rồi nhưng khi khởi động th́ nó báo lỗi và có thông báo như sau.

http://picasaweb.goo...455377051927122

Em đă thử cài vào máy khác, các phần mềm cũng tương tự như máy em. Chỉ có điều máy em lại update wind.

Các bác giúp em với. Em ko muốn cài lại win v́ nếu làm thế th́ bị mấy mấy cái phần mềm có key (ko t́m lại key đc). He he.

Thanks. :undecided:

Trong my computer (Windows explorer) bạn thử doubclick vào 1 file CAD để gọi chương tŕnh AutoCAD lên xem có bị lỗi không. Tức là chạy chương tŕnh cad thông qua việc doubclick vào 1 file dwg.
  • 1

#3 nguyenphuquan

nguyenphuquan

Chưa sử dụng CAD

Danh tiếng: 0 (b́nh thường)

Gửi vào 11 November 2010 - 01:27 AM

hic hic!Anh chị giúp em với,t́nh trạng của em c̣n tệ hơn.cad của em sau khi cài đặt,crack xong.Đă chạy được rồi,khởi động lại máy,mở lên không chạy mà cũng chả có thông báo ǵ.máy em dùng bộ cài cóp của máy khác,và down trên mạng.Cảm ơn anh chị! :undecided
  • 0

#4 onlylove_280288

onlylove_280288

biết pan

Danh tiếng: 2 (b́nh thường)

Gửi vào 05 December 2010 - 10:11 PM

hic hic!Anh chị giúp em với,t́nh trạng của em c̣n tệ hơn.cad của em sau khi cài đặt,crack xong.Đă chạy được rồi,khởi động lại máy,mở lên không chạy mà cũng chả có thông báo ǵ.máy em dùng bộ cài cóp của máy khác,và down trên mạng.Cảm ơn anh chị! :undecided

Hjx. Jống y chang máy em. Máy em bjo cũng thế. Cao thủ nào giúp em với. Dù có cài lại th́ vẫn không mở được.
  • 0